Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibar waingia mtaani; hawautaki muungano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muungano ukiwa bado mbichi wazanzimbar wako uwanja gani sijui huu kelele mpka hawasilikizani
    swali langu kwa watanganyika hawa watu tunawanganagania nini? Wanasema wazi hawatupendiiiii mim nadhn imefika hatua tuwachie hawa watu au tukubariane turudi kwenye meza tukubaliane ni muungano gani wanautaka
    japo dukuduku langu sijui kama hawa watu wanafanya tafakuri ya waliendealo nchi hawana hata uwezo wa kuripia gharama za umeme hawajiwezi kulipia wafnyakzi bira kutegemea budget ya muungano
    greater thinker hawa watu vip na hili limekaaje?
     
  2. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    waachiwe waondoke zao bana, hata mimi nashangaa tunawang'ang'ania wa nini
     
  3. M

    Mr.kibulala Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watoke 2,mtoto akililia wembe mpe,wazee wadebwedo hkn llote
     
  4. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huu muungano unaitaji mjadala wapeke yake nje yakatiba!
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nadhani Rais ach uoga, kama bado ni muoga tunahitaji Mbunge wa kulianzisha hili- iitishwe kura ya maoni upande wa Zanziba ili waamue, Tutatalikiana kwa amani!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ccm ndo wanaoung'ang'ania huo muungano mbovu
     
  7. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....Walevi hao...wambie wakalale.
     
  8. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,173
    Likes Received: 3,433
    Trophy Points: 280
    sisi wengine ndo hatujui faida ya muungano.
     
  9. Fatal5

    Fatal5 Senior Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ndio wakati na sisi Watu wa Tanganyika tufanye Maandamano ya kukataa Muungano au tuombe Serikali 3 kwa kuithamini na kuijali nchi yetu ya Tanganyika na utaifa wetu wa Tanganyika...kuliko kukaa kudharauliwa siku zote na hawa Wazanzibari kwa kutokutuona sisi si WaZalendo wa Taifa letu la Tanganyika.
     
  10. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You are right Mkuu
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...