Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibar wabaa kutokurudi nyuma kudai uhuru wa nchi yao kutoka kwa Utawala wa Mabavu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakke, May 4, 2012.

  1. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    [h=1]Soma Alnuur kila Ijumaa[/h]Posted on May 4, 2012 by zanzibaryetu
    [​IMG]Wazanzibari wakiitikia dua iliyosomwa na Kiongozi wa Uamsho na MIhadhara ya Kiislamu Zanzibar (JUMIKI) Sheikh Msellem Bin Ally katika viwanja vya Maisara Mjini Unguja
     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,785
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    ..mje na huku Tanganyika mtondoshee mawaziri wenu kwenye wizara zisizohusiana na muungano.
     
  3. Kakke

    Kakke JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,718
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    There is no longer without end, ajuwe Kikwete kuwa Nguvu ya Umma wa Wananchi wa Zanzibar nikubwa kuliko Serekali yake, Hivi sasa Wazanzibar wako kitu kimoja na wameacha tafauti zao za kisiasa na kupigana na aduwi wao Muungano fake na viongozi wangagania Muungano.
     
  4. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Mtoto akililia wembe mpe. Wacha wavunje muungano waone! wanataka kujua hasara kwa vitendo. Wengi wanaotaka kuvunja muungano ni Waunguja, je huko Pemba mnasemaje?
     
  5. c

    chilubi JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mfano wizara ipi?
     
  6. c

    chilubi JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu uko pemba ndo usiseme, kwani hao unaowaona unguja ni waunguja tu? Muunguja ni muunguja + mpemba
     
  7. l

    lum JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa si watoto wanajuwa wanachokidai na wanahoja zao..mawazo hayapigwi rungu yanajibiwa kwa hoja..kero za muungano zisizo kwisha zimewafanya wazanzibar kuuhukumu kifo MUUNGANO
     
  8. k

    kicha Senior Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    pmj na kua memba wa sku nyingi humu jamvini lkn wewe nii kilaza na ni bora ukae kimya.
     
  9. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ee Mungu naomba Muungano huu uviunjike mapema iwezekanavyo.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    wizara ya afya
     
Loading...