Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibar ni kama popo: Si ndege si mnyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Jan 2, 2012.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wazanzibar ni Kama Popo si ndege si Wanyama

    1 Serikali Tatu

    Haili suala alilizungumzia Lissu (Mtanganyika) lakini Chama Cha Jussa (CUF) Kwa Kushirikiana na Chama cha Sitta(CCM) wakamsulubisha Lissu hata kufikia Kuitaka SMZ irudishe Michnago ya CDM kwa Wahanga wa Meli ya MV Spice Highlanders.

    2. Muungano

    Lissu katika Hotuba yake ya kambi Rasmi ya Upinzania alipendekeza Kwamba Ni bora Watanzania (Tanganyika na Zanzibar) waulizwe kama wanauhitaji Muungano na kama wanauhitaji Muungano ni wa aina Gani. Wabunge wa Chama Cha Jussa (CUF) wakapendekeza yafanyike Maandamano Zanzibar ya Kumlaani Lissu na CDM. Nilitegemea kwamba Wataitisha Maandamano ya Kumpongeza Mtanganyika Lissu kwa kwa Kuunga Mkono matakwa yao lakini wapi.

    3. Katika Mpya

    Muswada wa kuundwa kwa tume ya Katiba mpya umesema kwamba "Ni Marufuku Kujadili Muungano katika kipindi cha kutoa Mapendekezo ya Katika Mpya" Wabunge wa Chama cha Jussa (CUF) wakishirikiana na CCM wakajadili Mpiasho halafu wakapitisha Muswada ule kwa Mbwembwe na Baada ya Wiki Moja eti wakaenda Ikulu Kumuona JK kujadilia Mapungufu ya Muswada.

    Kama si Upopo ni nini huu?
     
  2. emmathy

    emmathy Senior Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmmmh, siasa zetu za Tanzania zimeshanichosha, wanasiasa wetu wanafikiri kimakundi badala yakutafakari mmoja mmoja ndio wafikie muafaka hakuna hilo ndio maana leo wanafikilia hivi kesho yake wanabadili mawazo.
     
  3. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Matatizo ya wazanzibari yanasababishwa na wawakilishi wao, wanaganga njaa bara, wanawadanganya wazanzibari kuwa wanafanya walicho watuma, sioni kwanini wazanzibari hawayaoni haya.
    Mimi napendekeza wanasiasa wote wa zanzibar waitwe Popo.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Jan 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! albedo, dah!
    binafsi hawa watu siwaelewi, sijui ni kwasababu wana asili ya ubishi?
    wakitoa hoja ikikubaliwa wao hawataki ili waendeleze ubishi. wakisema Yesu si Mungu ukiwakubalia wao wanaona umewatukana, sasa tuwaeleweje ndugu zetu hawa?
     
Loading...