Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanzibar mlionufaika na Muungano mko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by yusufummaka, Jul 4, 2012.

  1. y

    yusufummaka Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wako wanzanzibar ambao mafanikio waliyonayo leo yanatokana ama yalitokana na uwepo wa muungano huu. Chaajabu, sauti zinazosikika ni za wale ambao wanasema muungano haufai na hauna manufaa kabisa kwa Wazanzibar. Walionufaika nao mbona hawasikiki?
     
  2. a

    abousalah2 Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukweli haupingiki! ukimya ni ushahidi ya kuwa muungano huu hauna faida ! na hao wanaoukubali hawana hoja za msingi! na wengi wao wanasupport mfumo mgumba wa muungano ulipo! muungano basi poooo !
     
  3. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,538
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    Angalia bunge utawaona humo. Maposho ya muungano si mzaha bana!
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,401
    Trophy Points: 280
    Sisi wazanzibari hatunufaiki
     
Loading...