Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazanaki ni kina nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa Ndima, Dec 8, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wanajukwaa hili la Siasa, na wale Great Thinkers naomba kufahamishwa huu ukoo wa Wazanaki kule Musoma umetoka wapi na historia yao katika mapambano ya kupinga ukoloni Tanganyika.Tunajua walikuwepo Wangoni, Wahehe, Wasukuma nk hawa Wazanaki historia yao ikoje?
     
Loading...