Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazambia Wamethubutu, Wameweza na Wanasonga Mbele!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by LordJustice1, Sep 23, 2011.

  1. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nawapongeza sana Wazambia kwa kutokuogopa kufanya mageuzi kwa kuchagua Rais toka upinzani Mh Michael Sata! Mimi naona hawa jirani zetu kuwa na uelewa mkubwa kwa kuwa si mara ya kwanza kuchagua Rais toka Chama cha Upinzani! Wenzetu hawaogopi kuthubutu, Wamethubutu, Wameweza na Wanasonga Mbele! Tujifunze kutoka kwao!
     
  2. mpondamali

    mpondamali JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 322
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mfano wa ZAMBIA ndo wa kuigwakwani uchaguzi huu umekuwa watulivu sana pamoja na serikali au chama cha dola kimedondoka au kutoka IKULU!BIG UP TO OL ZAMBIANS
     
  3. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ni kweli wamethubutu but it was not easy! Mara Tume ya Uchaguzi idai kompyuta zake zimeingiliewa, mara hivi, mara vile; hadi walipoona dalili za mvua ndipo Rais Banda akakubali, nadhani alimkumbuka Ocampo wa ICC, ikabidi awe muungwangwana.
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa viongozi wetu lazima wajue kwamba cheo ni dhamana!
     
  5. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Viongozi wa ccm wanadhani ni haki yao kuwa madarakani na wengine kuwa nje ya serikali..
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    That political milestone so far achieved by our fellow Zambians, haitaishia kwao tu. That political wave will have a sagacious spill over effect to African countries, hususani Tanzania come 2015.............. Bravo Sata and the Zambians kwa kuthubutu na kuweza..... Everything is possible, its a question of DECESIONS and READINESS.
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Changamoto kwa wananchi wa tanzania kujua kwamba wanaeza thubutu na kuweza
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ndio maana huwa tunaamua kushinda MMU au MK tu kupunguza stress..
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    2015 tutawapiga chini vibaya mnooooo
     
Loading...