Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazalendo wenye akili wasio na nguvu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzalendo Mkuu, May 2, 2011.

  1. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwenye kongamano la Azimio la Arusha pale Mlimani, kiongozi wa vijana na alianza hotuba yake kwa maneno haya: TUMEONEWA KIASI CHA KUTOSHA, TUMENYONYWA KIASI CHA KUTOSHA, TUMENYANYASWA KIASI CHA KUTOSHA, SASA TUNATAKA MAPINDUZI!
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    mapinduzi ya aina gani mnayoyataka
     
  3. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dunia ya mapinduzi ya vita, kuondoa madaraka kupitia jeshi yamepitwa na wakati na kimsingi yana gharama kubwa sana. Kwa namna fulani hayajafanikiwa sana. Mapinduzi ya kweli ni yale ya FIKRA, KUJITAMBUA NA KUTIMIZA WAJIBU WAKO KAMA RAIA MWEMA.
     
Loading...