Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wazalendo kuweni macho..safari hii tusikubali !!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Mar 13, 2009.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Mar 13, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kuwa mitambo chakavu ya Dowans/Richmond huenda ikanunuliwa kinyemela na ingawa jambo kama hili si rahisi kwa nchi inayozingatia sheria, Tanzania chochote chawezekana.

    Natoa ombi kwa watanzania popote walipo na kwa nafasi zao mbali mbali toka mkulima hadi mbunge, hili tulikatae kabisa - tuwe vigilant kisawasawa. Jamaa tumewashika pabaya na haijulikani watatumia mbinu gani safari hii maanake naona hata baadhi ya wanaojiita wasomi kutoka mlimani wanaanza kuingizwa kwenye dili kinyemela.

    Tuseme big NO - tuanze kuibomoa hili kambi la MAFISADI, yes we can.
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Msishindane na serikali kwani wanalindwa na kila kitu. Kuanzia sheria mpaka katiba hivyo ikiwa wameamua kununua watanunua na hakuna yeyote yule atakaeweza kuwasimamisha mahakamani ni ubabe tu.
     
  3. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Wewe ni mmoja kati ya watu waliokubali kutawaliwa mpaka kufa. Umeshakuwa na feeling negative basi huna ujanja. Lakini sisi tulio wengi tunasimama imara kabisa na kusema big NO. YES WE CAN
     
  4. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Mimi sijakubali kutawaliwa maana ni ntu kutoka Pemba si unasikia valangati zetu ,tina usongo na Sultani CCM ile mbaya.

    Ila huko Tanganyika mnaogopa kufa ndio mtakaobakia kutawaliwa na kubebeshwa madeni mpaka kiyama na wafuasi wa Sultani CCM.

    Mkishauriwa muidai Katiba mnagoma ,mkiambiwa muidai tume huru ya Uchaguzi hamtaki ,sasa mnataka kusukumana na mafisadi wakati wao ndio wenye kila kitu ,maana hata wakiondoana inakuwa ni kubadilishana wenyewe kwa wenyewe ,na walipohisi kuwa kuna hatari ya wenzetu kuishi jela wakatayarisha vyumba safi kama hoteli kwa ajili ya wenzao ambao hawatakuwa na njia nyingine ile kuwaweka jela.
     
  5. T

    Tumbe New Member

    #5
    Mar 14, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole Mwiba, nadhani ni 'matter of principles' si sultani si mfalme nani ni dhambi kutumia kodi ya wananchi vibaya.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    CCM coffers are empty, therefore they are worried about financing of next year's election. It seems RA has promised CCM a big percentage from the sale price of 60 billion shillings.
     
Loading...