Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waza kama kikwete angechukua nnchi mwaka 1995

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHEMPO, Jun 29, 2012.

  1. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Najaribu kufikiri kama kikwete angeichukua hii nchi mwaka 95...akiwa kijana zaid,yafuatayo nafikiri yangekuwa yametimia:
    1.nchi ingekuwa imeshaisha namaaniisha tanganyika ingeshapotea kwenye uso wa dunia
    2.kwa sasa
    ukombozi wetu ungeshakamilika,namaanisha tungekuwa huru,mbali na dudu ccm
    ongeza plz
     
Loading...