Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wayajua Mema yaliyoasisiwa na JK 2005 hadi 2010!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bill, Dec 17, 2010.

  1. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Hakika JK rais wetu mpendwa atakumbukwa kwa mengi moja wapo ni haya...

    Mwanzilishi wa Siasa za Kimtandao
    Mwanzilishi wa Siasa za Maji taka
    Mwanzilishi wa Safari nyingi za nje
    Mwanzilishi wa Siasa za makundi ndani ya CCM
    Mwanzilishi wa mdororo wa umaarufu wa CCM
    Mwanzilishi wa mbinu za ushindi wa uchakachuaji matokeo
    Mwanzilishi wa siasa za kifamilia
    Mwanzilsihi wa chuo kikuu cha Dodoma
    Mwanzilishi wa maisha ya kufikirika (Maisha bora kwa kila mTZ)
    Mwanzilishi wa kesi za ufisadi (kuwapeleka watuhumiwa mahakamani)
    nk.

    Ongeza mengine unayoyajua.........
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo imekaaaaaaaaaaaa vyema sanaaaaaaaaaaa:whoo::whoo::whoo::whoo::whoo:
     
  3. D

    DENYO JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mwendelezaji wa mapinduzi ya peoples choice
    mwanzilishi wa mijadala ya udini
    mwendelezaji wa ufisadi wa kufa mtu
    mfumuko wa bei na maisha magumu
    mwendelezaji wa matabaka wenye nacho na wasionacho
    ubaguzi elimu ya juuuuuuuuuu
     
  4. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    • Kiongozi wa kwanza kufanya maajabu ya kuahidi bajaji 400 kwa wajawzito vijijini badala ya ambulance!
    • Kiongozi wa Kwanza kuwakilisha bajeti feki kwa wahisani badala ya iliyopitishwa na bunge
    • Kiongozi wa kwanza kuahidi Tembo na Swala barabara ya rami kuzunguka mlima kirimanjaro badala ya kuwajengea wananchi wa Kigoma hasa kibondo
    • Kiongozi wa kwanza kukiri wazi kuwa aliamini kuwa kujenga Dodoma University ni mpaka wafadhili matokeo yake anatoka kuomba misaada anakuta Ben keshongea na NSSF,PPF,LAPF nae kubaki midomo wazi
    • kiongozi wa kwanza kuchakachuliwa mafuta ya magari ya msafara wake
    • Kiongozi wa kwanza kuahidi barabara ya angani akiamini kupunguza misongomano dar es salaam.
    Wengine twende kazi........
     
  5. B

    Batale JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Nimwanzilishi pia wa maraisi wetu wajao kutunukiwa digree nyingi za jukwaani.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,238
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Kiongozi wa kwanza kupiga mieleka hadharani

    Kiongozi wa kwanza kudanganywa mara nyingi na wasaidizi wake na akaendelea kuwachekea,

    Kiongozi wa kwanza kuchuja damu mara nyingi bila kushitukiwa...................
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    • Kiongozi wa kwanza kuahidi nyingi ambazo kama kila miaka mitano tungekuwa tunafanya hayo nchi ingekuwa hii zaidi ya Marekani
    • Kiongozi wa kwanza kuahidi Int. Airport Kigoma aka kijijini wakati wananchi hata luxury buses kama Kilimanjaro, Dar Express hawazijua kwa sababu hakuna hata barabara. Na wao kubaki wakimshangaa kwa hawana hata pesa ya kupandia ndege
    • kiongozi wa kwanza kuamua kujenga bandari Bagamoyo, Airport bagamoyo, Barabara Bagamoyo pembezoni mwa bahari hadi Tanga, Kuanzisha special economic Zone Bagamoyo yaani kila kitu bagamoyo
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Du kaka, hii kali... tena hivyo. Haya twendelee
     
  9. m

    maarufu Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiongozi wa kwanza kuchanganyiwa ma ded wa ngorongoro na morogoro

    kiongozi wa kwanza kuchomekewa kifungu cha sheria za uchaguzi afu ye akasaini kwa mbembwe mbele ya waandishi wa habari.
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kila awamu ina nafasi ya uanzilishi wa jambo sio serikali ya mkwere tu. serikali zingine Je zilianzisha nini?
     
Loading...