Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wayajua makali ya harufu yako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jan 15, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Upo uhusiano wa moja kwa moja kati ya harufu zetu na mahusiano na wengineo hususani wapenzi wetu. na ndiyo maana misemo ifuatayo hujitokeza kwenye jamii kuhusiana na harufu zetu:-

    a) Jamani lakini ananuka kikwapa....................siyo kwamba hajamkubali lakini aona kuna changamoto hapo....................
    b) harufu ya soksi zimenitoa knock out...............hatutaweza kuelewana kabisa...................ingawaje mambo mengine aonekana wamo........
    c) marashi yake wajamani yananitia kichefuchefu....................
    d) Hivi ni lini mara ya mwisho aliingia bafuni na kujisugua hadi akatakata.................ladba yabidi kwanza nimnunulie dodoti au hata jiwe halafu mwenyewe nifanye kazi ya kumsugua....................
    e) Yaani hii harufu ni kama vile katoka kufanywa/ fanya................kwanini kabla hajatoka kwake hata hakuiosha...... chungeni harufu zetu na mwenzio akiikubali uwezekano wa kukulegezea masharti ni mkubwa.........
     
  2. h

    hayaka JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kupenda hakuna sababu.
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    jifariji lakini ukweli ni kuwa you are what you smell to others and to yourself........................hata vyakula na vinyaji unavyokunywa harufu yako huielezea jamii...........
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    ndo uwe na maharufu ya ajabu ajabu???
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    big point, today......kudos to you personally...
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Najua. . . . inavutia bila marashi.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aah! harufu nyengine mbaya mpaka unataka kuzimia....
     
  8. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapa ukiongezea na harufu mbaya ya kinywa lazima mpotezane tu...!!
     
  9. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    Hili lina ukweli kwa kiasi fulani, coz enzi zile bado nawapanga kwa foleni likuwa napata harufu tofauti toka kwa ma sista duu...., ukiwa nae huyu kwa mwezi huu, utakuta hata na ww harufu yako ya jasho na ya mwili inabadilika kabisa, na kuwa nyingine yenye mchanganyiko wa wako na wa kwake...., na ukimpata mwingine , hali inakuwa vivo hivyo.... ndo maaana zinaa ni haramu na haifai na ni uchafu mbaya sana...!

    Nawasilisha..!
     
  10. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kweli tupu mkuu. wanaobisha huenda walikumbana na hiyo maneno na ikawafanya wawakose waliowapenda
     
  11. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Hi ina ukweli kabisa,kuna utafiti wa kisaikologia uliwahi kufanyika chuo kimoja marekani(nimesahau jina) kuhusu uhusiano wa harufu ya mtu na kupenda. Wanaume 6 walioga,wakavalisha tishet nyeupe na saiz sawa. Wakafanyishwa mazoez in a closed rum na mwisho wakavuliwa zile tishet zikapelekwa kwa wasichana ambao waliambiwa wachague ni harufu ya tisheti ipi inamvutia. Most waliishia kwenye tisheti mbili kuwa ndo za watu ambao wanaweza kuvutiwa nao kuwa kwenye uhusiano. Hi lakini inafanya kazi mtoni zaidi. Huku kwetu ni pesa na ujanja wako tu.
     
  12. T

    TUMY JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its all about USAFI WA MWILI na mazingira uliyopo kwa wakati huo.
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,635
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Mwenyekupenda haoni,pengo atasema mwanya.
    Chongo atasema kengeza.
     
  14. s

    shalis JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uko sawa sana mtoa mada, mwanaume mwingine sijui anakuwa anajipaka nini
    yani sielewi wakati anajipaka anaipenda ile harufu au anajipaka ili akuvutie kumbe jamani ndo anaharibu kabisa coz harufu yake ni nouma .. ila ndo hivyo kama unampenda utasema ne kuhusu harufu yake
    ukutane nakitu kinavuta NYOTa thena kikanyeshewa na mvua lol
    beberu kaingia ndani huh
     
  15. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wabongo wengi wamejiwekea utaratibi wa kunuka vikwapa yani iwe kwenue daladala ,foleni benki nk utashangaa asubuhi asubuhi mtu anatoa harufu yaani karaha tupu.wabongo tujenge tabia ya kuoga,kufua na kupiga mswaki maana haya mambo kumpa mtu live inakuwa ngumu.
     
  16. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    harufu zetu na mabalozi wetu..........kwa mazuri hata mabaya.......................lol
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Shall umenikumbusha mengi hasa haya ya beberu............
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    kuna baadhi ya wanaume wengine hudhani kunuka kikwapa ndiyo chambo cha kupata mademu........................lol
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    ni kweli tupu lakini hata huyo angelipenda uwe naharafu ambayo yeye anaipenda............harafu ya ubeberu sidhani nayo itamvuta..........
     
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Tubarikiwe sote.............
     
Loading...