Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wayajua makali ya harufu yako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, Jan 15, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Mara chache sana huwa tunathamini nafasi ya harufu zetu katika kujenga au kubomoa mahusiano kati yetu na wale tuwapendao.......Misemo ifuatayo midomoni mwetu katika jamii yaonyesha harafu ina sauti kubwa katika mahusiano.......

    a) Jamani ananuka kikwapa...............................sijui itakuwaje...........................

    b) Yaani hii harufu ni katoka kufanywa sijui.....................hivi kwanini kabla ya kutoka kwake hakuiosha basi?

    c) Nilivyosikia harufu ya soksi zake zinavyonuka hamu yangu naye ilififia.......................

    d) marashi anayojipaka angelijua yanavyonitibua......................

    e) Hivi ni lini aliingia bafuni na akajisugua hadi akatakata? natamani nichukue dodoti au hata jiwe nikamsugue mwenyewe hadi ang'are........

    f)Jaziliza.......................

    Kwa kifupi tu ni kuwa pamoja na vimbwanga vingevyo katika kuimarisha mahusiano................harufu zetu nazo huongea na kutoa picha ya mbali ya wewe ni mtu wa namna gani...................kama ni mchafu harufu itatoa mwanga..............na vivyo hivyo kama ni msafi na unajipenda.........................ni rahisi sana kupendwa na kupendeka kama mwenyewe kwanza unajipenda..........mtarajiwa wako akiipenda harufu yako basi masharti mara nyingi hulegezwa kwako.......................chunga harufu yako iwe murua......
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yote tisa,mi dem akinuka kikwapa anikata stimu kabisaa! Bora mdomo!
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    hujakutana na harufu kali ya mdomoni......................nyinginezo utafikiri panya kaozea mdomoni............
     
  4. c

    cesc Senior Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmmmmmmmmmmmmhhh...no comment...
     
Loading...