Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wayajua haya ya washiriki wa BBA toka TZ?

Discussion in 'Entertainment' started by Kandambilimbili, Nov 11, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baada ya dada yetu Elizabeth kuchomolewa mjengoni nimeweka nukta na kwafikiria hawa washiriki wa TZ, nimegundua hawa washiiriki wote wana HARUFU YA KIZUNGU ZUNGU.
    1. Mwisho nadhani mmoja wa wazazi wake ni mzungu
    2. Richard - KAOA MZUNGU.
    3. Latoya - KAZAA NA MZUNGU
    4. Elizabeth - ANA BOYFRIEND WA KIZUNGU.
    Lakini aliyetia fola ni Elizabeth aliyevuka mpaka na kuonyesha kila aina ya UBAGUZI kwa wa bongo? maana niliwahi kumsikia akijiita STAR na kuwa yeye ni muigiozaji maarufu wa MOVIE hapa BONGO. Zaidi alinitoa jasho kuwa wanaume wengi wanaompenda humuonga MAGARI, nahisi atakuwa na YARD yake huyu mtoto.

    Hawa WAZUNGU wenu wenye frustration za ndoa na waliodivorce wakapna nyie ndio VIBURUDISHO VYAO watatuletea mabalaaaaa.


    Hivi ni kwanini asingeongelea constructive story kuhusu nchi yake? yako mengi tu ukichukulia aliwahi kuwania UMISS LUNDENGA? kama utalii mbona Richard aliinadi sana Zanzibar mpaka Tatiana na Big Brother wakaja kutembea? na hata washiriki wengine waliitamani sana, yeye anaishia tu kutoa stori za Liyumba na jinsi alnavyoongwa magari these are too common kwa nchi zote na HAZILETI SIFA YOYOTE NZURI KWA nchi, yeye alienda kutubomoa au kujenga? mare eeeh kizazi cha zamani cha watanzania hawajui ENGLISH may be KIZAZI KIPYA ndio wanaweza kuongea LUGHA hiyo, wapi bwana weweeee, mchokoze mkapa uone kiingereza chake, wewe mwenyewe utabrooooo
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Elizabeth ni binti mrembo na anaonekana kuwa na akili hasa akitulia, lakini kama ulimfuatilia vizuri, nadhani ana matatizo ya kisaikolojia; anakasirika upesi, ana mood swings, macho yake yanasema mengi sana kama ukimuangalia hasa jinsi anavyokazia kitu au mtu

    She is having alot in her chest na labda ndicho kinachomplekea huko aliko... In many cases, hao wafuata wazungu wanakuwa wanafuata mkumbo, au mazingira yaliyowazunguka au hata kuna kitu wanakosa. Ni kama vijana wetu wafuatao wazungu, vibibi nk

    Mimi nadhani tumsaidie huyu binti halafu tutaona improvement... BUt i am glad she is out kwasababu ilibaki kidogo tu aharibu kabisa, elasticity ilifika mwisho na fusi zilikuwa zinaachia
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Latoya hajazaa na mzungu. Anyway acha ubaguzi [​IMG]
     
  4. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mimi alinikera alipo jitangazia kuwa katika maisha yake hajawahi kugawa ile kitu kwa mwafrika.

    yaani alikera mpaka basi huku akitegemea kuwa hao wafrika ndo wampigie kura ya kuchukua mihela.

    Kweli anastahili kusaidiwa
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,638
    Likes Received: 2,816
    Trophy Points: 280
    Hayo masuala ya kuzaa na mzungu umeyaleta wewe, post inasema ana boyfriend wa kizungu.
     
  6. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pole mwezetu, WAPI UMEONA UBAGUZI? Walimu tuna kazi........
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na mimi sijawahi kuwa na demu muhindi, mchina, mwarabu, mzungu, wala yeyote ila waafrika tu..kasirikeni sasa niiteni mimi mbaguzi ebo!!!!
     
  8. katt williams

    katt williams Member

    #8
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi yoyote anayekuja namega ilimradi msafi tu kimwili, anayejua kuoga
     
  9. katt williams

    katt williams Member

    #9
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elizabeth ni corkteaser
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    good for you..........
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,638
    Likes Received: 2,816
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaha..... we mbaguzi, ila hatukasiriki mkuu!
     
  12. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
     
  13. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    now i can see u v got nothing to discuss.
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eti Elizabeth anadai "sikufanya Ngono BBA kwa heshima ya watanzania wenzangu " heheheh hahaha haya mama asante sana

    lakini nenda kachekiwa na wataalama wa saikolojia kama uko sawasawa mpenzi
    nadhani kuna kitu kinakusumbua
     
  15. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mnataka kujipa kazi isiyowezekana labda kuchangamsha baraza mumrekebishe mama mzima huyo mtaweza. Bora mjitolee kusafisha barabara mara moja kwa wiki kama Bujumbura.

    Binadamu sio sawa na kamwe hawawezi kuwa sawa, utofauti kati ya mtu na mtu ndio unaofanya maisha yanoge.
     
  16. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kumbe supofanya ngono unakuwa unaweka heshima kwa watanzania?

    Na je aliposema kuwa hajawahi kufanya ngono na mtu mweusi siyo tusi kwa watanzania?

    Alikuwa anamuenzi nani hao wanzungu wanaomhonga starlet na rav4.

    Majitu mengine bwana inaweza kuwa laani ya kulelewa na mzazi mmoja tu si kitu kingine
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Bhayanda,

    Jamani tatizo la sisi vijana wa kibongo ni wachachu wa fikla esp hawa dada zetu M'mtaja mmoja hapo juu ati huwa anahongwa sana magari Zero brain kweli huyu yani haeleweki kabisa na ndio maaana mtu mmoja kachangia kase kifuani kwake kabeba mambo mazito sana chunguzeni wajomba mta mbaini siku si karudi Bongo mtaona matokeo hatuna creativity yoyote zaidi ya ukipata ni kula bata msemo wa vijana.

    Na huyo anaesema ati hajawai kudo na mwafrika eeebooooo anataka kutuambia yule alimvunja ***** wakupepetea mchele nani, kwa macho yangu nilimwona na rafiki yangu wa karibu sana kule Arusha leo anataka kutambia nini hapa.

    Vijana tusipende ku-exaggrate mambo pale tuwapo nje ya nchi au ndani ya nchi fanya kile uwezacho na kwa uwezo wako let other people wakusifie jamani.
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Umenichekesha sana chaku mbona umeandika kwa hasira sana mapema yote hii nani amekuuzi ?
     
  19. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2009
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si huyu dada yetu aliyetuwakilisha big brother!!
     
  20. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Elizabeth namsubiri aje afanye interview kwenye redio nipige simu nimuulize swali, kuhusu yeye kumegwa na blacks, na nini kilimfanya wakamtimua Jehovas Witness Moshi? by the way ni jajirani yangu.....
     
Loading...