Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waya wa umeme wa luku, una nini...!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shagiguku, May 26, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba mnisaidie jambo hili, sisi wateja wa tanesco wa nyegezi kona mwanza tunaotumia mita za luku tumekuwa tukiibiwa nyaya za umeme NYEUSI zinazofungwa kwenye mita za luku na "watu" ambao wanakuja na mavazi ya tanesco pamoja na vifaa vingine vya kitanesco ikiwa ni pamoja na "dabokebeni gari lenye rangi isiyo ya tanesco" tena usiku wa manane.

    Je, hizo nyaya NYEUSI zina kitu gani ndani yake hadi ziibiwe hizo tu na zingine kutokuibiwa....???
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mmeishawaliana na ofisi zaTANESCO? Kwani unaonyesha dhahiri kwamba una mashaka na watu wanaokuja na mavazi ya shirika husika. Katika enzi hizi za mawasiliano ya kisasa unaibiwa halafu unalalamika jamvini badala ya kuvishirikisha vyombo vya ulinzi.
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,525
    Likes Received: 9,322
    Trophy Points: 280
    Tanesco Emergency Numbers


    +255 22 2194400
     
  4. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 374
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mmeishawaliana na ofisi zaTANESCO? Kwani unaonyesha dhahiri kwamba una mashaka na watu wanaokuja na mavazi ya shirika husika.



    tanesco tumekwisha wataarifu lakini majibu yao ni kuwa, "hao walikuwa wafanyakazi wa tanesco hatuhusiki nao" kibaya zaidi tanesco ukiwaomba wakurudishie umeme wanakutoza 80,000/= hadi 180,000/= ambazo hazina maelezo wala risiti...!!!
     
Loading...