Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waxn jamani wax, miguuni, kwapani na ...........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pretty P, Jun 16, 2011.

  1. P

    Pretty P Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF, nafurahi kuwa nanyi hapa Waxn waxn jaman wenzangu , unakuta mtu anaondoka anaenda saloon kufaya waxn, Ananyolewa nyele mikononi , miguuni na hata sehemu za siri. Mtu unavua nguo unaonesha sehemu zako za siri na zinashikwa shikwa eti ili unyolewe vizuri na kitaalamu zaidi. Kwanini tusinunue vifaa tufanye huduma hiyo nyumbani kwetu;mimi sijui. Nimeona nililete hapajamvini tulijadili hili suala la kufanyiwa waxn hasa shemu za siri jamani
     
  2. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaman hii kitu na mimi niliona kwa mama yangu mkubwa huko dah nilishangaa sana, ila alipojaribu kuacha akafanya mwenyewe aliungua vibaya nahisi kule salon ni wataalam zaidi....ilimchukua wiki mbili kupona
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Huko saloon kuna wataalamu zaidi, na pia huduma nyingine pia zinapatikana endapo mtu atazidiwa, maana inasemekana mashoga na wasagaji pia ndio sehemu za kupatia wateja.
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,199
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    Hii dunia imejaa vioja...hatuheshimu tena na miili yetu wenyewe...kila mtu ataruhusiwaje kushika maeneo yetu nyeti? si itakuwa balaa???
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    duuuuuuuhh
    waxxxx..habar yake banaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!
    unatoka na mr kwenda saloon kuwaxx..yeye anaingia chumba cha mdada we unaingia cha mkaka bas ahhh ful rrahaaa!!!!!!!!
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    ndio ndio maana wakaita utandawazi...lazima utande mapaja wazi.
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ahhhh raha kule kwani ukiwa na jipu la mku..du utalikamulia home...tubadilike ili wenzetu nao wapate ajira..
     
  8. P

    Pretty P Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi rafiki yangu aliniambia niende nikatolewe vinyweleo vya miguuni na nikomnoni kweli kweli nilikataa kabisaa , nikamwambia starehe yangu ni vinyoleo vyangu ila nilichunguza nikakuta hali ya kule si shwari jamani. Tunahatarisha maisha
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Heeeee???!!!!!!!!!!!!!!!
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,415
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Jamani ni chuo gani kinachotoa shahada ya hiyo waxxn? mi nataka nikasomee niwe profesheno wa hiyo kitu, msaada wajameni pliiiiiiiiz...!
     
  11. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,399
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Hiyo nayo kali kwa hiyo mnatoka mmemaliza kila kitu?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Kumbe upo!!
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    aisee ni wapi hapo mi nitembelee? lazima tutumie huduma hizo, mbona huduma za simu tunashobokea mno?
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wanawake wa siku izi hata kukata kucha mpaka wamwite muuza urembo.
     
  15. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dada naheshimu mawazo yako,lakini sina budi kukueleza kuwa dunia ya sashivi imebadilika sana! mbona hiyo waxing ni kitu cha kawaida tu!
    Unajua hakuna kitu kizuri kama kupenda mwili wako" hasa wanawake" tena binafsi huwa nawashauri mjitahidi kwenda salon za kiprofeshino hata
    mara 2 kwa mwezi......utengeneze nywele, pedicure,manicure,massage,facial,full body scrub na hiyo waxing. Asikuongopee mtu hakuna kitu kizuri kwa mwanamke kama kuupenda mwili wake.....na kila kimoja utakachokuja fanya salon ikna faida kwa mwili wako.
     
  16. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu mwanamke hakati kucha! na kama shemeji yangu huko nyumbani anakata kucha basi mwambie astop haraka sana....kucha ni urembo mzuri sana kwa mtoto wa kike hasa pale zinapopakwa rangi au kuongezewa kwa kubandika "extension"au kuziweka Gel
     
  17. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ulikuta hali gani ya kuhatarisha maisha? hebu tueleze ili na sisi tujue ili tusiende huko?
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mpaka sasa nishachoka ooooops!
    Not Find Server...
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nakuhakikishia hakuna salon yoyote inayofanya hicho kitu ndani ya bongo....hilo ni tatizo lililoegemea kwenye ugonjwa na ni lazima uende hopitali
    kumuona dr. Kwenye hizi salon zetu za bongo unaweza tolewa chunusi za sura yako,lakini si sehemu hiyo uliyoitaja
     
  20. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dada Rose, huwezi kukuta hicho kitu kwenye salon zakiprofeshino na zinazo jiheshimu....labda hicho kitu waweza kuta salon za uswahilini na kwenye masalon ya kihunihuni. Je,umewahi kuwax? na ulikwenda salon ipi?
     
Loading...