Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawindaji na nyati.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jaguar, Apr 23, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wawindaji wanne,mmoja akiwa na torch(kurunzi).Wakiwa wanatembea msituni usiku,mwanga wa kurunzi yao ulimulika kitu kama mnyama nyati aliyekaa.Wakazima kurunzi haraka kisha wakajipanga na bunduki zao,wakahesabu 1,2,3...wakamimina risasi mfululizo kisha wakatupa bunduki chini wakapanda juu ya miti kwa usalama wao.Walikesha juu ya miti mpaka kulipokucha.Walishuka toka mitini,kwa mwendo wa mnyato wakalielekea windo lao la jana usiku.Walipofika eneo la tukio hawakuamini walichokiona,lilikuwa ni gogo kubwa la zamani lililotobolewa na risasi!
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ahahahaha!!
     
  3. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ha,ha,ha,ha,ha,ha,haaaa.... Kaz kwel kwel ila du
     
Loading...