Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawi kuandamana kesho kupongeza maamuzi ya CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGI MASTA, Jan 17, 2012.

  1. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho 18/01/2012: Kutakuwa na maandamano yaliyoandaliwa na wanachama wa CUF Jimbo la Wawi-Zanzibar yatakayoanza saa 2:00 asubuhi Tawi la CUF Vumba, na kumalizikia kiwanja cha mpira -Vumba kwa lengo la kupongeza baraza kuu la CUF kuwafukuza waasi wa chama hicho akiwemo aliyekuwa mbunge wa chama hicho Hamad Rashid.Maandamano Yatapokewa kwa kufanyika mkutano wa Hadhara utakaohutubiwa na Mjumbe wa Baraza Kuu, ambaye pia ni Waziri wa Afya Z'bar Mhe.Juma Duni (Babu).
     
  2. S

    Skype JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu mbunge (HAMAD RASHID) kuna wakati hua namwona kama mroho wa madaraka. Hii ni baada ya kukosa uongozi kambi ya upinzani bungeni.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu ni kweli? Mbona siku zote CUF wanaandamana siku ya Ijumaa?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Heri ya Mwaka Mpya MS.
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    asante kwa taarifa.Ni kiongozi gani wa CUF atayaongoza?
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Si huwa mnasema chadema huwa ni chama kisichopenda amani na ni chama cha wahuni eti kwa sababu ya MAANDAMANO " sasa je na dini ambayo inafanya maandamano nayo pia inafaa kuitwa dini ya wasiopenda amani na dini ya wahuni? Kama si hvyo basi inabidi muelewe kwamba" MBONA UNATAZAMA KIBANZI KILICHOPO KTK JICHO LA MWENZAKO ILIHALI HUONI BORITI ILIYOPO KWENYE CHICHO LAKO? MNAFIKI WW TOA KWANZA BORITI ILIYOPO NDANI YA JICHO LAKO NDIPO UTOE KIBANZI KILICHOPO KWENYE JICHO LAKO LA MWENZAKO"
     
  7. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,027
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Yule aliyekuwa Mgombea Mwenza wa Dr. Mabunduki
     
  8. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Usidanganye umma ww, na wakati maandamano ya waislamu huko ndanda yataongozwa na kamati kuu( NEC) ya CUF ambayo itaongozwa na mashehk wafuatao maalif seif, Jussa, mnyaa, babu nk but shehk mkuu lipumba hatakuwepo. So tunaomba wote mtuunge mkono. HAKI................................ SAWA KWA WAPEMBA........., hiyo ndo slogan ya cuf instead of " haki sawa wote"
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapo kweli atabaki kuwa mbunge wa mahakama
     
  10. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha................" dah!!!! Yani We mwanamke una tabu kweli kweli..., yani dei haipiti bila kuitaja CDM. Basi mi nadhani mme wako ana kazi sana koz huwez kulala pasipo kumtaja DR ambaye ye ni mme wa Josephine! Usipoangalia utaachwa na ndoa yako ya magamba. Tchaooooooooooooo.
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpewa viongozi watano wa juu kuwa ni waislamu, bado mnataka hadi wakuu wa sekondari wawe waislamu. huwa siamini kwenye udini lakini wewe umezidi
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Hivi wanaoandamana ni waislamu au CUF? Ndiyo maana kuna watu wanaamini CUF ni chama cha kiislamu
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Hivi CCM nayo ni ya dini gani vile?
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,567
    Likes Received: 1,802
    Trophy Points: 280
    Siasa kali ni sera ya kiislamu.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,253
    Trophy Points: 280
    Unajua dini hizo mbili tu ama unajua dini za vyama hivyo viwili tu? What makes you think Chadema wanajua dini ya chama chako? U don't appea kama mvivu wa kujifikiria that much...
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kwani waislamu ni kina nani?
    huyo mkuu wa shule atabakia kua mkuu wa shule hata waandamane naked
     
  17. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Thubutu manyang'au wakubwa, jaribuni muone hasira ya wananchi wenye hasira kali! wamewachoka kwa uchochezi wenu, wanataka watoto wao wafanye mtihani wa taifa wa kidato cha sita kwa amani bila ujuha wenu. kama unadhani na danganya, jaribuni muone cha mtema kuni. Wala polisi hamtawaona mtajuta kuzaliwa kenge nyie
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Tumewazoea, maneno MENGI ikifika alhamis jioni, utasikia "tumeongeo na mkuu wa mkoa...."

    Kwani yale ya mwisho wa mwaka jana yamesogezwa mbele mpaka lini?

    KELELE ZA MLANGO....malizia mwenye MS...
     
  19. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #19
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha! Nafurahi kuscia porojo cama zaco but sishangai sana kwani nimesikia habari zako kuwa ww ni hausi gero wa nape" BRAVO CHADEMA.
     
  20. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Na CCM ni chama cha wapagani wanolala makaburini, wachawi, na waganga wote wa jadi, kama unabisha cheki wakina prof. Maji marefu na wengine kibaoo' BRAVO CHADEMA
     
Loading...