Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawezaje kujua kwamba unapendwa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nickson Maganya, May 5, 2012.

  1. N

    Nickson Maganya New Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ktk maisha tulio nayo, vijana wengi tumekosa muelekeo kwa sababu ya kujihusisha ktk masuala ya kimapenzi hali hatujajianda na hatima yake tumekuwa ni watu akulalamika kwamba tatupendwi wengine wanadiliki kusema wanamikosi .Leo naomba tuulizane hivi utajuaje kama unapendwa na mwenzi wako?
     
  2. N

    Nickson Maganya New Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa upande wangu naona kwa wale wanao mcha Mungu wanapaswa kumuomba Mungu sana ili aweze kuwajulisha kama wale ambao wana mahusiano nao wanawapenda au la, kwa wale ambao bado wapo ktk mahusiano nafikiri wanapaswa kuchunguzana kwa muda mlefu sana kabla hawajaanza kufahamiana kimapenzi. Mahusiano ya siku hizi hayadumu kwa sababu watu wanayavamia kwan vijan wanapokutana vyuoni, shuleni bila kujali histiria zao wanaanza kuanganyana ati wanapendana na baada ya masomo yao kila mtu anakwenda anapojua. Hivyo mimi naona ni busara sana kwa vijanawa sasa kuiga mifano kutoka kwa babu zetu ambao kwa wakati wao kijana alielekezwa ni wapi nawakati gani anapaswa kujihusisha na masuala hayo.
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mimi nafikiri ukishajua kuwa wewe unampenda fulani basi inatosha. Maana hicho ndicho kitu pekee ambacho una uhakika na cho, akikupenda in return shukuru Mungu na asipokupenda vile vile shukuru Mungu; ila mara nyingi upendo wa kweli una nguvu sana so unaweza ukapendwa na wewe pia.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Matendo!tazama matendo yake utamtambua..
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukijisikia salama kuwa naye kwa mawazo na matendo yake basi wapendwa.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hata kama nikijua kama ananipenda...kama simpendi haisaidii, kwangu mimi naona bado ni mkosi. Nafikiri swali lingekuwa vipi mtajua kama you are meant for each other....
     
  7. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    ubarikiwe,huwa nawaeleza wengi,jukumu lao ni kupenda tu
    kupendwa ni jukumu la nafsi nyingine,huna uwezo kwa hilo
     
  8. a

    anti salo New Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :israel:
     
Loading...