Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawezaje Jua kama Mkeo ame Cheat Siku Hiyo?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lambardi, Aug 18, 2012.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wana JF na mapumziko marefu ya weekend and eid el fitr,naomba kuongeza upeo tu kupenda kujua kwa wapendanao au walio ndoa kwa jinsia zote utajuaje kama mwenza wako ametoka nje ya ndoa kwa siku hiyo?au hata kesho yake kama inawezekana?Nimewahi sikia wanawake wanaweza kujua performance ya mwenza wake:sina hakina na hilo pia kwa wanaume je?
     
  2. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sasa ukigundua si utamuacha..
    Kiufupi ni ngumu kujua kama mwenzako kakucheat..
    Kwa sababu cheaters wengi they are so clever..
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    kwa mwanamke huwezi hata kujua. labda awe limbukeni
     
  4. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mkuu kama uko nae karibu sana waweza mjua,unatakiwa uweke alama ukikuta alama imesoge ujue ametoka nje
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Ziko njemba nyingine zenye wivu uliopitiliza huwa zinanusa nyeti ili kuweza kujua. Kwa maoni yangu huu ni unyanyasaji wa hali ya juu. Kama humuamini mkeo kiasi cha kumnusa nyetini kila anapoingia nyumbani basi inabidi uvunje ndoa.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kwani kwa mwanaume utajua??
     
  7. MMDAU

    MMDAU Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mada kali sana sijui kwa nini umeuileta nahisi kuwa unahisi amekusaliti mtu wako so unajaribu kujua njia za kumgundua
    back 2 the topic mwanamke aliezoea mchezo huu huwezi kumjua na ni vigumu kuacha kwa upande wa mwanaume napo inakuwa vigumu labda asiende kuoga basi mke wake akisikia harufu tofauti atajua leo alikuwa kwa chausiku au mwajuma
     
  8. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    scent ya kila mtu inajulikana.siku ikibadilika utajua tu.
     
  9. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama unaweza kujua! Kungekuwa kunauwezekano unamfunga mita alaf we una kuwa unacheza na unit tu ukikuta unit zimeongezeka unajua hapo ametoka nje! Ila kinyume na hapo muamini tu usije ukajisababishia ugonjwa wa moyo!
     
  10. Baba Watoto

    Baba Watoto Senior Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    There is no way unajua, hata kama scent zinajulikana, kila kitu ni usafi bana. Mwanamke anaeza lala na wanaume watatu au zaidi kwa siku na hakuna hata mmoja atajua. Na hii maendeleo ya teknolojia ya unukiaji ndo kabisaaaaaaa
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,133
    Trophy Points: 280
    Kazi ipo......
     
  12. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    well hii ni tata nisidanganye...this as much as I can put it. siwezi sema exactly mwanamke aliyecheat on that very day anakuwaje, ila mwenye harakati hizo za kuelekea huko (yaani aliyeanza tabia ya cheating) utaona anakuwa extra muangalifu hasa na suala zima la muonekano wake...atakuwa anaweka mkazo kujiweka kama enzi zile alivyoanza anza kuwa na wewe. vile vitu alikuwa anatupia ili apate attention yako...i guess u get what I mean!
    kama huyo mwanadada ni pooyoyo utaona hadi vijizawadi ambavyo havihusiani na wewe alafu ghafla vinapotea katika mazingira ya kutatanisha. vilevile anaweza kuwa na expression za furaha ambayo ukichek vizuri, hawezi kuishare na wewe!

    nimejaribu tu kugusia kidogo...
     
  13. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiukweli ni ngumu sana kujua ila kama una mashaka na unahitaji ushahidi ajiri private investigator wa kumfuatilia mwenza wako huku akiwapiga picha na kukuletea then utakua na ushahidi wa kujionea ila kwa kumtambua siku hiyo aliyotoka kucheat inakua ngumu sana...... ukihitaji private investigator kwa ajili hiyo njoo pm ntakusaidia...
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama hautumii hiyo tigo je?
     
  15. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    no measurement in dis
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ungetoa mfano wa hiyo alama ingekua poa zaidi
     
  17. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo kitu ipo kwa wanandoa?
     
  18. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kuna mshikaji wetu wa karibu anafanya hivyo kwa mke wa mtu ofisini,wakati wa mchana wanasepa kona wanamalizana imekuwa tabia ambayo wameshaizoea(ndoa ya binti ina matatizo kidogo nadhani) sasa kwa sisi tunaojali utu na kuthamini ndoa tunaumia sana na kujipigia mahesabu vipi upande wetu?maana jiji kubwa na penzi ni kipofu kabisa,huwa tunajiuliza hawa wetu huko wako salama kiasi gani?ni live story tunayoiona na hatuipendi kabisa!nikaona niweze ku share na wadau kama kubadilishana mawazo maana safari ya ndoa ni ndefu sana jamani yahitahi uvumilivu sana na busara zake......na Mungu pia
     
  19. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 2,925
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hakuna sababu ya kutka kujua kama anacheat maana hiyo ina madhara makubwa kuliko faida. Zaidi unaweza kuishia kugesi. Mwanamke huanza kucheat wakati unapoonyesha mapungufu mengi. Kwa hiyo kwanza jipime wewe ukiona mapungufu yako ni mengi kuliko mlipoanza kupendana basi angali tabia yake. Mwanamke haanzi from no where isipokuwa kama tabia hiyo ni ya tangu zamani
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwani married people wana-cheat?
    :wacko::eek2:
    :baby::baby:
     
Loading...