Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waweza usiamini hii kitu lakini ndo ukweli; modem za tigo na light siku bila limit

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by e2themiza, Apr 8, 2011.

  1. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    guys do not pm me about this.. Hii post ni out dated this does not work anymore.. Thanks!!!!
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    bahati mbaya mm natumia modem ya voda naweka unlimited ya mwezi mzima sasa speed imekuwa slow kweli...huna maujanja hapo kwenye voda?
     
  3. D

    Developer JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    tatizo na hao tigo wenyewe wanaweza kukuPM..,
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    okey mwana apo nimekupata ugenipa model yake kama vp inaweza kuchakachuliwa ikatumia lyn ya TIGO coz ata mm nilikuwa natumia voda daah nimeikimbia coz ni ni expensive halafu speed haiko constant namaanisha cku fulani net iko fasta kwl na cku zingine iko slow sana na cku hz ndo imekua SLOW sana
     
  5. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    your right.
     
  6. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    light cku unlimited?
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    is it a free lunch?, coz kuna wakati voda nao walikuwa na udhaifu kwenye cheka internet, ilikuwa ikishajiandikisha net haikati hata ikifika mb 500 but now wameshajirekebisha so hata tigo watajirekebisha tu, if it is a free lunch then Ok!!
     
  8. ngosha2011

    ngosha2011 JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 714
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mkubwa ni pm hayo maujanja
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    nishakuzoea ww unakuja hapa kujionyesha kuwa unajua.jana nimeku2mia kuhusu hii mambo ukakaa kimya!! kama ni maujanja kwann usiyaanike hapa kila m2 akayaona mana hata PM ht hao tigo nao watatuma kujua.
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    huyu jamaa aliweka hii tangu april, sina hakika kama inatumika bado
     
  11. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii ilikuwa april it doesnt work any more.. napia kuhusu iyo hack nyingine ya Tigo haifanya kazi tena
     
  12. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Poa mwana mi nimeikuta thread ipo juu nikajua ki2 cha leo leo!!
     
  14. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
  15. mgeni3

    mgeni3 JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 4, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaka ni PM
     
  16. babumufty

    babumufty Senior Member

    #16
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    2peane mautundu haho
     
  17. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #17
    Jan 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kama natumia simu yangu ya nokia kama modem inakuwaje? Inawezekana?
     
  18. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,743
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Ni kweli sasa tigo ni cheap nilikosea nikafika ofisini kwao kurekebisha cm nikagundua, wana simu za mkononi na wana modem, ukiiweka katika mdem ya kampuni ingine utafaidi tigo oyee ukiiweka ktk ya kwao ndio kabisaa
     
  19. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hamia Airtel, ila usimwambie mtu manake nako tukijazana mikate yenyewe michache
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    binafsi nimewakuli sana airtel kwa gharama na speed 3g
     
Loading...