Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawekezaji wengi kutoka nje wamepewa ulaji tu, miradi ni ya mafisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul Kijoka, Jun 30, 2011.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nina haki ya kusema ninavyoamini. Kwakuwa makampuni mengi ya nje yamejionesha kuwa eidha ni mali ya waTZ na viongozi wa CCM naamini pia kuwa waweklezaji wote matapeli kwenye madini na secta mbali mbali nchi ni wezi walioletw na kina ROST TAMU kuwafanyia kazi.

    tujadili
     
  2. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tujadili nini wakati hujatoa mfano hata mmoja wa hayo mashirika na wamiliki wake ni akina nani?
     
  3. markach

    markach Senior Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hakuna cha kujadili hapo. ebu tupe fact
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa mfano hili jengo lilipo kona ya haile salasie na chole ni la nani?
    Nanani yuko nyuma yake?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,502
    Likes Received: 9,270
    Trophy Points: 280
    Huna kalale.
     
Loading...