Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawekezaji wanaokwepa kodi kwa kubadilisha majina ya kampuni zao dawa ninini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kituro, Jan 19, 2011.

  1. k

    kituro Senior Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndigu katika jf. mie kama raia wa nchi hii huwa najiuliza nini kifanyike ili kuwabana wanaokwepa kodi kwa kubadilisha majina mala kwa mala kama vile airtell, tigo,etc.
    naomba michango yeno wana jf!
     
  2. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    Sheraton Dar-Royal Palms-......sasa ni Movenpick....wajinga ndio tuliwao!!
     
  3. khayanda

    khayanda JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WAnaubia na viongozi wetu hivyo hawawezi kufanywa chochote. sisi yetu machoooo, tuombe mungu viongozi wetu wafe tuanze moja
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,895
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    unauhakika walibadili majina ili kukwepa kodi au ni mtu mwingine alinunua?. Tupe evidence juu ya hilo: no research, no right to speak.
     
  5. A

    Aalim Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nijuavyo mimi Tigo haijawahi kubadilisha jina yenyewe siku zote inaitwa MIC (T) Ltd. Buzz, Mobitel, Tigo hayo ni majina ya kibiashara tu.
     
  6. b

    binti ashura Senior Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    :amen:
     
  7. b

    binti ashura Senior Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nakupongeza kwa kuliona hilo endelea na moyo wa uzalendo.
     
Loading...