Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawakilishi wa Tanzania wabeba mifuko ya RAMBO katika mkutano wa Umoja wa Mabunge!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Mar 27, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kweli wabongo wamezoea kukawaidisha kila sehemu! Aibu!
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mh inaelekea walifanya shopping kabla ya huo mkutano:D
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    mhhhh.....
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mimi nadhani si shopping. Hizo ni zawadi walizopewa walipokuwa wanajiandikisha kwenye huo mkutano.
     
  5. K

    Kekuye Senior Member

    #5
    Mar 28, 2010
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo aibu ni kawaida mkuu. Labda aibu ingekuwa kama wamevishika bial kuvifunika hivyo vilivyopo ndani ya mfuko. Ukiangalia vizuri mfuko wa huyo mwakilishi wa mbele una picha ya mdada-kama vile mhudumu wa Emirates.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Granted this is in bad taste by certain protocols,

    Tanzania ni nchi masikini, labda wanabana matumizi ya fancy briefcases?

    Wangekuja na briefcases za bei mbaya napo mngewasema wanatumia vibaya hela? Tunajuaje situation waliyokuwa nayo kabla ya kuja hapo? Vipi kama Hotel yao iko other side of town halafu wamepewa zawadi zilizowekwa katika mifuko hiyo hapo? Vipi kama Spika anabebewa mizigo na wapambe wake?

    I mean it's not like Wolfowitz amevua viatu anaingia msikitini Uturuki halafu tukaona soksi zimechanika.

    [​IMG]
     
  7. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahah hii ya huyu nayo kali...
     
  8. h

    housta Senior Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapo unavyosema hivyo unakosea.Inavyoonekana wamenunua vitu kwenye Duty Free shops airport au ndani ya ndege.Mbona mifuko hiyo ni ya kawaida?Na kwa taarifa tu kubeba mifuko ya plastiki sio aibu wala ushamba.Tembea uone ndugu yangu.Hata huku nchi za wenzetu ni mambo ya kawaida.Don't pass judgement au kuwa biased kwa sababu tu ni Watanzania na kwa kuwa wamesafiri nje ya nchi.Don't be a hater pia!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Duty Free shops airport au ndani ya ndege!!!!
     
Loading...