Wawakilishi wa tanzania katika b.b.a mwaka huu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by kingfish, May 8, 2012.

  1. kingfish

    kingfish JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa ni washiriki wa big brother africa kutoka tanzania.kwa nini wanakwenda kushiriki wakati serikali kupitia waziri nchimbi ilitamka kuwa haiungi mkono mashindano hayo?
     

    Attached Files:

  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni choice ya mtu,wameenda kujiwakilisha wenyewe na sio serikali...
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,926
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Binafsi sijaipata maana halisi ya mchezo huu,sijui nani kawapa hiyobendera kama waziri mwenye dhamana aliukataa nasi kwa kuiga tu hatujambo
     
  4. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 594
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukitaka kujua hii nchi imejaza matahira, utakuta eti familia wanafuatilia ngono kupitia big brother!! mijitu myeusi bwana hata hainaga cha kufikia! nyie mnaletewa michezo inayo chochea ngono katika familia halafu mnaishabikia! kesho unakuta mama analia baba kamlamba bintiye - kumbe na yeye alihamasisha nyege kupitia bigbrother! Halafu hizi familia za kitanzania zinazojifanyaga zinaishi kizungu - yes yes this is the door, ndio waathirika wa bid brother! FUNGUKENI MACHO HIYO NI MKAKATI WA FREEMASONS!
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 14,299
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 83
    tutegemee prostitution scandal kama kawaida.
     
  6. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,496
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    Serikali inapangia watu safari za nje, kazi wanazofanya na vipindi vya TV wanavyoangalia?

    Mie siifagilii Big Brother, it is nonsensical. Lakini sifagilii zaidi ukomunisti huu wa serikali kupangia watu maisha yao.
     
  7. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 14,299
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 83

    kwa iyo hii bendera walioyoshika ni ya familia yao???
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kwa mtaji huu tutegemee siku moja Aunt Asuu akawakilishe duh sijui nchi au yeye nanduguze katika mashindano ya mashoga na bendera yetu kuuuubwa
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 28,496
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    Kwani si ya familia yao?
     
  10. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 14,299
    Likes Received: 496
    Trophy Points: 83
    hapo umeuliza swali badala ya kujibu swali.
     
  11. D

    Di biagio Senior Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kushiriki wenyewe binafsi sawa ila wasitumie jina la Tanzania.
     
  12. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 5,613
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 48
    Je hizo bendera walizoshika??
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kwa hiyo wakiulizwa wametoka nchi gani wasemeje?
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Kila mtu ana haki ya kuwa na bendera ya nchi yake
     
  15. tameer

    tameer JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Kwani bendera ni ya serikali?!bendera ni ya tanzania na watanzania..kwa hiyo na wanafunzi wanaosoma nje wakienda na bendera lazima wapitie serikalini kuhakikiwa?!
     
  16. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 658
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanzania tunaishi maisha tofauti-tofauti, watu wamejitangaza kwenye status zao kuwa wanaishi hedonist life, waache wajiachie. Mbona kuna watu mnaenda hija, Mecca na Israel, na wengine wanaenda kuosha majina kwa TB Joshua watu hawasemi. Waache watu waoshe majina yao kwenye runinga ndio maisha yao hayo. Sidhani kama Dstv wanalazimisha kuangalia, kama vile mimi nisivyoangalia TV ya TB Joshua, au Mahubiri ya Kabobe, kama hakihusu you just skip.
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,517
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 38
    Yaani katika matatizo yooote ya hii nchi wewe umeliona hili? Acheni uzushi kama hauopendi badilisha channel!!
     
  18. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 658
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    By the way kuna washindano ya netball kule Taifa kama hii inakuboa kuna burudani nyingine kule, au nayo vipi?


    Taifa qeens.JPG
     
  19. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 658
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    na hawa hapa vipi, mbona hamsemi, au kuwa wanalipa kodi ndio kila kitu wanachofanya kinakuwa halali kwa maadili ya kitanzania!!!???


    miss.jpg
     
  20. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,959
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Na stress zote za nchi hiii....rais mtoro na waziri mkuu asiye waziri mkuu..ubadhilifu...wapi ntapata pa kupunguzia stress wacha nijiangalizie Big brother....
     
  21. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #21
    May 9, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,510
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 38
    Mkuu, mimi binafsi sina tatizo na watanzania kushiriki kwenye huu ujinga lakini nipo against na suala la mshiriki kubeba bendera ya taifa. Mshiriki akiisha beba bendera ya taifa, maana yake anawakilisha taifa. Sitaki kukumbuka aibu aliyetuletea yule mkurya last year.

    Tiba
     
  22. King2

    King2 JF-Expert Member

    #22
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nchimbi na wenzako Huo Ufisadi mnaofanya hamuuoni. Hebu tutokeeni.
     
  23. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #23
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    nchimbi badala ya kushughulikia wizara yake, na ufisadi walio nao, anahangaika na big brother?? angezuia michezo michafu ua uwanja wa fisi kwanza.
     
  24. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #24
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,384
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    we ndugu acha unafiki, kuna michezo mingapi watu hukaa uchi wakiwa na bendera yetu na hamsemi! meona big brother tu?? tena umenikumbusha ngoja nikavote kwanza kwa hilda, then nitarudi. tooooo much stress, waache watu wajiburudishe na big bro lolest!
     
  25. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #25
    May 9, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 20,276
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 63
    weekend ndio inaanza leo eeeh, ngoja nikapumzike mie nisubiri CC ya Magamba
     
  26. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #26
    May 9, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washiriki wa BBA wanapatikanaje tuanzie hapo kwanza
     
  27. s

    sawabho JF-Expert Member

    #27
    May 9, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 3,494
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Ni bendera ya Taifa, lakini hakuna Kiongozi yeyote aliyewakabidhi wakati wanaondoka nchini. Imeshuhudia michezo ambayo inatambuliwa na Serikali wachezaji wake wakikabidhiwa bendera ya Taifa na Kiongozi mwenye dhamana na mchezo huo na kuwatakia kila la heri; Je, hawa walikabidhiwa hiyo bendera na Kiongozi gani wa huko Tanzania ?
     
  28. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #28
    May 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Loh tena hii ndio LAANa maana wanavalishwa na vitovu nje kabisa ! mh! kweli kazi tunayo ni hivi vizazi vetu
     
  29. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #29
    May 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,302
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    [​IMG]
     
  30. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #30
    May 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,358
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Watoto wadogo vitambi tayari vinachomoza.mhhhh
     

Share This Page