Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wawakilishi Pekee Michuano ya Vilabu Barani Afrika

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Mar 5, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    image014.jpg
    Tukio hili lilifanyika wakati wa uzinduzi wa SIMBA TV ikiwa ni saa chache kabla ya kuivaa Kiovu...bila shaka mliona jinsi timu ilivyochoka kipindi cha pili......namuangalia Maftah tayari keshapendeza...na ndiye alikuwa uchochoro siku hiyo.........
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Hata Batez network haipo tena hapo
     
  3. eddiom

    eddiom Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    pombe na mpira haviendi pamoja
    ndio maana wanasimba walitamani siku ile refa apulize kipenga cha mwisho dakika ya 70
     
  4. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hatari kweli kweli kwa afya na akili!!:canada:
     
Loading...