Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wavuti ya Serikali Yavamiwa na "Malware!"

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Buchanan, Mar 18, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wavuti hii ya Serikali imevamiwa na malware inayoweza kuharibu kompyuta yako! See the attachment & Beware!
     

    Attached Files:

  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Umejaribu kuwashtua au kuwasiliana na wahusika?
    Mbona na hiyo doc uliyo attcha nashindwa kuifungua!!!???
     
Loading...