Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wavuta sigara na wanywa pombe saivi matumbo joto

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Speaker, Jun 8, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bajeti hii tena sijui wataongeza bei?
    mh,natamani bia moja iwe 5000/= na sigara iwe 3000/= :majani7:

    Tungoje
     
  2. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    majitu mengine bwaana
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hahaha,wana waokoa bana msijiue bureee,...!
    Sitawaelewa wasipo pandisha bei kwa bidhaa hizi mbili
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Speaker nakuheshimu sana plz.
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Pole boss,ni wakati wa ku-eliminate the irrelevant and amplifying the relevant
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    haina tatizo.... a succeful is the one who can earn more that what he spends....

    makalkyulesheni yatabalansi tu!!
     
  7. M

    Marytina JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    bei ya unga/misuba ishuke ili Maaskofu wakose biashara yenye hela za kumwaga
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa, mkuu nahisi unatamani kumbembea masikio yake.....

    Speaker i wish to join you a hand, hawa jamaa wanachangia budget kwa kiasi kikubwa sasa huo mkakati wako si unaweza kuleta distortion ya marikiti na mapato kupungua kwa kiasi kikubwa? maana watahamia kwenye zile ambazo hazitozwi kodi....hahahaaa
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nakuheshimu martina,ntakupa ban ohoooo
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Awapi,hata bia ifike elfu 20 nakwambia watu wata kunywa tu,...
    inapokuja kwenye vilevi sijui hua wanaficha wapi akili zao!
    Mwaka jana nilidhani wavuta sigara watapungua lakini wapi,...

    sasa wapandishiwe mara 300 ili tupate kodi kwa wingi,
    trust me,wata kunywa na kuvuta tu,...
    wanapenda kujiua si mchezo
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    hapo kwenye green sikuelewi japo naweza nikakuelewa zaidi hapo kwenye red.
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mh,kwamba ni bia ni elfu5 tayari?
    okey,then iwe 10,000/= basi
     
  13. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa nini serikali inawafanyia hivi watu wake ambao inajua kabisa hawataacha ila maisha yao na familia zao yatakuwa magumu kwa kuongezewa bajeti ya pombe na sigara. Wengine hizo zilishakuwa sehemu ya basic needs. Hii ni economic cycle kwani ugumu wa maisha utaongezeka upande mwingine na kuwa nafuu kwa wengine. Mimi si mnywaji wala mvutaji lakini naona serikali haiwatendei haki bali kuwaongezea umasikini tu kitu ambacho ni tofauti ni jitihada za maisha bora kwa kila mtanzania. Kupanga ni kuchangua. Kama mtu ameamua kuishi kwa kunywa na kuvuta aachwe kama aliyeamua kuishi kwa kuiba muziki.
     
  14. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nimekubali mkuu.....but hii itakuwa safi maana itaipa bia heshima yake sio kunywewa na kila mtu tu na matokeo yake kutusumbua mitaani wakati "wameonja"

    Kinachonitisha itakuwa ni bia 1 na "Viroba" v-3 ili kufikia "kileleni" mapema.....matatizo haya tena
     
  15. M

    Marytina JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    JK katuambia wanauza misuba/unga sasa kwani ni vibaya kurejea maneno ya Mh.Rais?
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Rasmi siku hiyo naanza kuvuta Bangi.
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mkuu acha utani bana kwnye issue serious, lakini sishangai maana kuna pombe inatengenezwa kwa miwa pande za lushoto maarufu kama BOHA, ni nzuri kushinda bia, na chupa moja 200/= tu.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wapige vitambi kodi tu!! tumezidi kunenepeana
     
  19. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Usufanye hivo bana,kama sigara tu zime kufanya ujitoboe uso mzima
    bange si uta jichija?
    [​IMG]
    We isikie tu bange,si mchezo
     
  20. N

    Nyampedawa Member

    #20
    Jun 8, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakipandisha tu tunagoma kunywa bia kama walivyofanya wanywa chibuku miaka ile mpaka bei ika shuka.
     
Loading...