Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza "unga" wamuweka pabaya KOMBANI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Aug 21, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wabunge wametishia kutopitisha bajeti ya mama Celina KOMBANI, Mbunge mmojawapo aliyetoa kitisho hicho ni FELIX MKOSAMALI. Hayo yalijiri jana kwenye semina juu ya vigogo wa madawa ya kulevya.

    Wabunge waliijia juu mahakama kwa nini raia wa PAKISTAN waliokamatwa na mzigo mkubwa wa unga waliachiwa kwa dhamana wakat watanzania wanasota ndani? Kutokana na hilo wametaka hakimu awajibishwe na wamependekeza kuwa ifike wakati wauza unga wanyongwe. Mama Komban aliposimama na kutaka kuongea alikumbana na zomeazomea ikabidi Werema aongee na kuahidi kuwa atafuatilia kuhusu hakimu.

    Jambo lingine liliotia aibu ni kwa taasisi mbili kubwa za KIDINI hapa nchini ambazo zimetajwa kuwa huwa zinahusika sana na biashara hii, nazo ni BAKWATA na KANISA KATOLIKI. Haya MUFT TUAMBIE KUMBE MKIENDA MAKKA MNAHUSIKA NA KUBEBA UNGA NA PENGO TUNAOMBA MAJIBU YA NZOWA
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo kazi ipo.....sasa tumwamini nani katika hii dunia?


     
  3. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    BAKWATA NA KANISA KATOLIKI nimejua kwanini JK alipata kigugumizi du!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />

    Hahahahaaaa, kwa nini? au kwa sababu kote kunamgusa kimaslahi,,,,,
     
  5. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndio maana ma alhaji wengi ni wajanja wajanja(wauza unga) hii ni hatari,maandamano yanahatarisha usalama wa taifa, Mufti vipi ? mlikuwa mnatayarisha mazingira mazuri ya kupitisha unga?JK pole kila anaye kutetea ni muhalifu katika tasnia yake,amakweli nchi imeoza.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimehuzunishwa sana na stori hii,hasa kwa taasisi yangu ya kidini BAKWATA,ndio maana jk alipoongea walinyamaza kimyaaaa,
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,163
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Ni zama za serikali legelege ndo maana yote hayo yanafanyika na hakuna wa kuchukuliwa hatua
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Sidhani taasisi kama bakwata inahusika na biashara ya madawa ya kulevya, ila inawezekana kuna watu ndani ya taasisi wanahusika(binafsi) na biashara, serikali iwashughulikie na sio ijumuishe Taasisi nzima
     
  9. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wewe Mkuu
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hata NZOWA ndivyo alivyosema,kuwa baadhi ya watu wa BAKWATA,ila serikali mechelewa sana
     
  11. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    dini zote ni sawa! Ili mradi kufuata misingi ya dini yake!weka pembeni dini za shetani.
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    rpiort ya Nzowa ni ya kitoto kabisa, huwezi kusema vijana wachache walioenda kwenye kongaMano
    huko AustriA ndio kanisa katoliki.unapozungumzia kanisa au usilamu lazima uonyeshe uhusika
    kwa viongozi wa hayo madhehebu kama padri,askofu au shekhe.sasa vijana 2 au wahujaji wawili
    waliojipachika ktk safari za kuhiji ndio uhusishe bakwata na kanisa katoliki kwa ujumla?

    hata mtoto wa grade 1 hawezi kuamini huu upuuzi.kwa nn asiwataje hao viongozi
    wakubwa wanaohusika na hii biashara? sii anawaogopa????

    kuhusu hakimu kama aliwapa dhamana na upande wa mashtaka haujachukua hatua yoyote
    kupinga rufaa hiyo mahakama kuu basi inawezekana mnamlaumu bure hakimu badala ya kulaumu
    serikali yenyewe kwani mashtaka yanapofunguliwa mahakamani huwa DPP ana nguvu kisheria

    kuliondoa shtaka lile mahakamani mda wowote na hakimu hana namna ya kukataa bali kutangaza
    kesi imefutwa kwa vile upande wa mashtaka hauna nia ya kuendelea na kesi tajwa,
    WANAJF jueni kuwa hakuna ofisi inayonuka rushwa kama ofisi ya DPP.wale wakishapewa
    million 50 unadhani ni wajinga waendelee na kesi wkt hela zipo???
    kesi nyingi tu hata za mauaji ukifika kwa
    DPP ukatoa vijisent fasta utaandikiwa NOLE kuwa DPP hana nia ya kukuishtaki tena ktk kesi hiyo ya mauaji,,,,,,,,,,,, rushwa rushwa.....
    .la pili hakimu hawezi kuwajibishwa kwa vile wanalindwa na sheria(wana immunity)
    hata kama katoa hukumu isiyo halali..la msingi hapa serikali hiyo hiyo inayojifanya kuwatafuta wauza madawa ndio hiyo hiyo inayouza hayo madawa..waanze kujitaja kwanza,,,,kama umesoma habari ya nzowa yeye kasema analindwa na zaburi kwnai kazi yake ngumu.
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lokissa umenena point za msing sana,,,,,,DPP NA TAKUKURU,ni mavi ya bata
    <br />
    <br />
     
  14. gwino

    gwino JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tumaini langu Tz ya leo siri zote ziko hadharani ingawa viongozi wanazani hatujui kinachooendelea dhid yao pamoja na ubabaishaji wao
     
  15. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    na zitaendele kumwagika tu,maana kitunza siri kimetoboka watawala wanawaza kimasaburi zaidi
     
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    lakin hao waliotajwa kwenye orodha bdo ni vidagaaa tu kuna mapapa behind ambao wanatunziwa siri tu
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    wenye uwezo wa kupata huo mkanda waliouonyesha bungeni jana watuwekee ili tumshike mchawi wa taifa letu.
     
  18. K

    KANAN Senior Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Maoni yangu viƶngoz wa serikal wawe makin sana wanavyo toa maoni yao hasa yanayohuru hisia za watu...as a great thnker ni hayo tu.
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Ile ripoti ni ya kitoto sana, hata mwalimu wa chekechea ana upeo wa kutoa ripoti ya watoto darasani mwake kwa upeo kuliko hii ya nzovwa. Huu ndio ubaya ya usanii.
    .
     
  20. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sikutegemea Wabunge watoe mawazo kuwa jaji aliyetoa dhamana eti anyongwe, hivi kweli wabunge mpaka leo hawajui kuwa Hakimu akikosea hakuna hatua anayoweza kuchukuliwa kwa ajili hiyo?

    Polisi more so Kikosi cha kuzuia madawa ya kulevya wamekaa kisanii sana kuliko kikazi, was the seminar kwa wabunge necessary? was it necessary tro show a video clip of the said suspects.

    Nzowa na mwenzio fanyeni kazi acheni usanii.
     
Loading...