Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza majeneza na usemi wa "karibu tena"

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 6, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Jamani hawa watu sijui niwaweke kundi gani
    nilipita pale manzese nikasema nimsalimie best yangu mmoja
    anauza yale mambo ya coffin baada ya muda ikaja
    benzi wanaitaji jeneza...wakaednda wakaonyeshwa wakalipenda
    wakaamua kununua nikaona makaka wanatokea na yale mataji wakamkabishi
    yule baba akasema apana ahsante akaambiwa chukuwa mzee akasema zimeshaisha jamani...wakmwambia mzee hii ni ubani wetu mataji 5 ukinunua
    kwetu duh mzee akafurahi kweli.....wakati wanaondoka nikasikia mzee ahsante sana mungu akubariki
    """KARIBU TENA"" BABA

    mmmh huu usemi ulintisha kweli jamani watu wamefiwa unasema wakaribie tena yaamaanisha twakaribisha msiba wa pili...mmmh jamani hizi karibu tena tuziangalie sehemu zake
     
  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kumbe mfiwa na yeye alifurahi eeh? ndiyo maana aliambiwa karibu tena!
     
Loading...