Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza mafuta kugoma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiranja Mkuu, Jul 31, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna sms nimetumiwa kuwa vituo vya mafuta kesho vitagoma rasmi kuuza mafuta baada ya kupokea barua ljumaa kutoka wizara ya nishati na madini kuwaelekeza washushe bei.
    Nunua mafuta ya kutosha leo.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nahisi bado wanastock ya zamani..
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    hawa jamaa yaani wanataka kutufanyia nini tena? Wamiliki wengi wa vituo vya mafuta ni viongozi wa ccm, naona wanataka kuendelea kupata super normal profit kila kukicha, hii ni hatari.
     
  4. s

    sinani Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hawa jamaa hiyo Ndo itakuwa hoka yao kubwa u jus wait n see
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,488
    Trophy Points: 280
    aghhhh i hate this game called politics
     
  6. S

    Shauri JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hizi ni siasa za CCM,huoni kuna kitu hapa,ona umeme una siku ngapi haujakatika,kuna siri nzito hapa.
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Tutajie majina yao tuongee nao.
     
  8. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Mansoor, mbunge kupitia chama cha magamba, Kwimba
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Niko na full tank apa!
    Wanagoma nini sasa wakati daily wamekuwa wakitukamua!
    Copy ya barua pls kama mtu anayo
     
  10. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Mwingine?, usiniambie huyo ana kituo cha mafuta Kwimba cha pump moja ndio iwe justification ya maneno haya "Wamiliki wengi wa vituo vya mafuta ni viongozi wa ccm"? Huoni hata haya hujui wala vibaya?
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    unataka wangapi kwani!?
     
Loading...