Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza kitimoto nao kugoma;kisa kukosa wateja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 6, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wakati tukihangaika na shida ya mafuta jumuiya ya wauza kitimoto nayo yatarajia
    kugoma kuuza kitimoto kisa kukosa wateja..wakizungumza kwa masikitiko wamesema
    tangu aug1 wamekuwa kwenye hasara na hivyo awawezi kufanya kazi kwa hasara bora
    wasubiri waanze sept..mwenyektii wa jumuiya hiyo mzee anael lyimo amesema tunatarajia kuanzia jumatatu
    kuanza mgomo mpaka hali itakapotengemaa nanukuu

    hata hivyo mgomo huo utahusisha kwa mwezi mmoja tu na kujaribu tena biashara mwezi wa sept
    polen wahusika lakini naona hamtotutendea haki kwa hili kabisa kabsa
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mzee Lyimo nae si atoe masaa 24 serikali iwarudishe wateja au ione chamtemakuni hahaha!
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nina shaka na huu mgomo wa mwezi huu mmoja. Ila walakini upo. "Wasalaam E,,,,,,,,,um!! NIMEPITA TU! Tuwasubiri wenyewe watapita.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    aisee wazo zuri sana sana ila nafikiri ataogopa wale wakikomaa wale jamaa wa Machine za ED nnini tena wanawezawajia Gafla na kujuta
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mhadhiri anaujua huo mgomo?
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matoto ya sunday school kazini! Kweli hawa jamaa wana mawazo ya kuikomboa nchi hii!
     
Loading...