Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza Jezi waja kivingine

Discussion in 'Sports' started by Amavubi, Sep 3, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,628
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Natafakari vyanzo mbalimbali ambavyo ikiwa vilabu vyetu vitavitumia vizuri huenda vikaondokana na ombaomba, Klabu ya Simba ilitangaza kukamata mtu yeyote anayeuza jezi za timu hiyo bila ya kibali cha timu, hali kadhalika na Yanga nao......baada ya mkwala huu wauza jezi wameamua kutengeneza jezi za timu zenye ragi zinazolandana na timu hizo mbili lakini wameamua kutoweka nembo....aidha hata jezi mpya za msimu huu za simba tayari zimeshachakachuliwa (feki) tofauti na zile zilizoagiwa Ulaya, na bei utana ni poa, siku moja mbele yangu pale uwanjani nilimuita kiongozi wa juu wa timu hiyo na kumuonesha na yeye akaangalia tu bila kuchukua hatua yoyote hali inayoashiria kwamba huenda ana hisa humo...
     
Loading...