Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauza bidhaa sokoni kuwashika mademu makalio

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by dazipozi, Dec 1, 2011.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hii inasumbua sana,msichana anatumwa sokoni na wazazi wake,akifika huko wauzaji,wengine wa2 wazima wanaanza kuwashika maungoni makilio wateja wao hao hata kama hawataki,tabia hi imefika mahali baadhi ya mademu wamekuwa wakipoteza vitu vyao kama vile pochi,saa au simu kutokana na kuwashikashika huko kusikokuwa na mpango.Jamani,acheni tabia hii kwanza wauzaji wengine ni watu wazima majumbani mwenu mnafamilia zenu mabinti kama hoo mnaowashika
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,663
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
    Tabia yako mwenyewe
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Source?
     
  4. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama haya yalikufika pole sana
     
  5. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Juzi nilikuwa stendi ya mabasi moshi jamaa wanapiga story wanasema vimini+mibano imepungua hata miruzi haisikiki.
    Nikacheka sana.nukta
     
Loading...