Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waungwana tusaidiane kwa hili juu ya JK !!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 6, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    japo kwa sasa jk msafara wake wa angani unajumuisha helkopta 3 achilia mbali msafara wa nchi kavu unaotafuna kodi za walala hoi wa kitanzania,nimegundua kitu kimoja kwamba,kwa sasa hakuna mkutano wake wa kampeni ambao anao uwezo wa kutumia dakika kumi kusimama huku akiwahutubia wananchi,mbaya zaidi na nyie mchunguze pia watu wawili sijui ni wapambe au bodyguard lazima wasimame nyuma yake tena karibu sana na yeye,ushaidi wa yote hayo wa hivi karibuni ni mikutano yake ya singida,dodoma na hata jana pemba,ni kwamba hana vitu vya kuwaeleza watz?mbona wenzake wanatumia zaidi ya nusu saa kuongea na wananchi?mfano dr slaa pale iringa mjini,kulikoni waungwana kwa jk haswa kipindi hiki cha lala salama ambako kila mgombea anapaswa kukaza buti?
     
  2. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sasa Urasa, una hoja gani!? Kwamba kwa Dakika 10 mtu hawezi akajieleza vya kutosha? Au kwa sababu kuna watu wawili wamesimama nyuma yake? Au unawashangaa wenzake kina Slaa wanatumia zaidi ya nusu saa? Unaona mada yako haijakaa sawa. MS atakushambulia, unajua atasemaje, JK ni hodari anatoa mada yake kwa lugha rahisi, kw muda mfupi halafu akianza kufananisha - haalafu atumie ile lugha yake utajikuta umejichukia bure!
     
  3. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,720
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    ....ni kweli you cannot justify that kwa kusema watu wamekaa nyuma yake....BUT YOU HAVE A POINT AMBAYO BILA KUPEKESHA MANENO NI KUWA JK ANAONEKANA ANA OCHOVU NA MSONGO MKUBWA WA MAWAZO KULIKO WAGOMBEA WENZAKE..uchahidi wa msongo wa mawazo ni macho na uso wake.....kwa wanaojuwa psychology ...wanaweza kusoma facial and eye expression ya JK.
    uchahidi wa uchovu upo kwenye verbal and voice ambayo its too fryl....yaani haongei kwa nuru na sauti ya kupasa kwa vikao vya nje......kama zamani....bali sasa hivi anaongea kama vile anaongea kwenye mazungumzo ya kawaida.....simply anaongea kinyonge japo si mnyonge kiuwezo....inaelekea ni mnyonge kimwili......NI DHAHIRI INABIDI AFUATE USHAURI WA MADAKTARI....au la daktari wake anaweza akajiuzulu....kwa sababu next time watanzania hawatanunua maneno kuwa anashauriwa anakaidi........
     
  4. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nikweli raisi wetu tusingependa yampate matatizo! madaktari tafadhali kuweni makini!
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Maeneo anayotakiwa kutembelea ni mengi ukilinganisha na muda uliobaki kufika siku ya mwisho wa kampeni ni mdogo
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hivi pale Ikulu pana nini?
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,238
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Utajiri wa haraka haraka kwa rais, ndugu zake, marafiki wake wa karibu na yeyote mwenye mahusiano yawe halali au yasiyo halali na ama rais au mke wake.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huitaji kuwa mganga kujua JK amechoka sauti yake tuu not powerful kabisaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    Unaona kabisa kuwa anajilazimisha
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,754
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Kuishiwa ahadi, nguvu na afya bora! hapo mweleka mwingine huko njiani!!
     
  10. J

    Jafar JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anyway sioni hasa point iliyozama hapa labda huo uchovu ambao ni kawaida kwa kila binadamu hasa ukiwa katika mazingira kama hayo ya kuruka kila kukicha.

    Ila andikeni hii pahala pazuri ili siku ikifika mnikumbushe. Ukiongea maneno haya sema kwa sauti ya kunong'ona - "tutafanya uchaguzi mdogo wa raisi kabla ya 2015"
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hodari wa kuanguka au?
     
Loading...