Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

waungwana nielekezen jins ya kuifanya Black berry messanger(BBM) itumie bundle ya kawaida?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by the big header, Jul 11, 2012.

  1. t

    the big header Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waungwana... kulipia huduma ya internet ktk bb kwa sisi wengine ni mtihan so kama kuna muungwana anaejua jins ya kuifanya itumie internet km cmu nyingine nielekezen..
     
  2. deogan

    deogan JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 407
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo utasubiri sana, the only way ni kulipia bis

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  3. P

    Paul S.S Verified User

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    No way
    Kuna watu wamejaribu ku hack lakini haijaleta matokeo mazuri
     
  4. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nakushauri iuze tu kama malipo yake huyamudu, welcome to analog phones mkuu
     
  5. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hahahaa daah hapo utasubiri saana mkuu hamnaga other ways RIM hapo kazi walioifanya hakuna anayeingiza mguu
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    RIM BBM wameiprotect ile mbaya,ata mamlaka za mawasiliano za nchi mbalimbali wamesalimu amri kuhack,mwaka juzi Eltsalat walitengeneza software ya kuhack chart za BBM waliambulia za uso mbaya! Nnakushauri wewe jiunge na BIS tu Voda wameshusha sasa ni 20 elfu kwa mwezi kuhack sahau
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Acheni kutisha wenzenu mimi natumia 2500 kwa mwezi

    blackberry 9300
     
  8. elank54

    elank54 JF-Expert Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Io 2500 ako BBM unatumia??? Jibu ni HAPANA!! Na una2mia browser ya kawaida Unless u good in restarting it evtym 4 using othr apps lyk opera
     
  9. t

    the big header Member

    #9
    Jul 12, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umewezaje mkuu? nipe maujuzi
     
  10. The Tan-talizer

    The Tan-talizer Senior Member

    #10
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamaa anabisha tuu ila 2500 hapo ni browsing tuu na some app ila upande wa BBM hakuna mtu ameweza hack narudia msemo wangu wa kwanza:wacko:
     
  11. G

    Ginner JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    mimi natumia bold 9700.....sijawahi kuthubutu kujiunga na BIS ila browser yaangu ya simu ilikuwa inafungua net kama kawaida na nilikuwa na download applications na zinafanya kama kawaida
     
Loading...