Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waungwana najua mtajisikia vibaya kuona picha hizi napenda niulize hivi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mlugu.com, Mar 28, 2012.

  1. Mlugu.com

    Mlugu.com Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    ndo nini sasa hii? sijakuelewa zaidi ya kuona maiti. toa maelezo ya kueleweka ili nielewe unachokizungumzia. uko wapi? ilitokea lini? wapi? nani alihusika? n.k
     
  3. Mlugu.com

    Mlugu.com Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtamaholo nafikili nilichoomba kujua ni haki ya maiti kulipishwa ndipo izikwe !au hujanielewa kivipi labda mengineyo ni {....}jibu ulichokielewa.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    picha ni ya dada wa kikenya..aligongwa na treni sababu kubwa ya kugongwa ni kwamba alikuwa ameweka earphone masikioni akisikiliza mziki toka kwenye simu...tren ikatokea kwa nyuma hakuskia ndo ikamfanya hivyo
     
  5. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,903
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 180
    Hizi pics nyingine muwe waangalifu kwenye kuziweka humu.. Kuna watoto wanaotembelea humu..
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    mhmm!!! Nimekosea njia.
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata mie huwa nasikia hivyo lakini sina uhakika
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sasa kama ulijua tutajisikia vibaya inakuwaje unazipandika humu?
     
  9. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    pita jukwaa la sheria mkuu.
    M sure utakutana na wenyeji !
     
  10. Kibwagizo

    Kibwagizo Senior Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwana kwa ushauri ungeziweka mwisho wa maelezo, make kabla ya kusoma inatulazimu ku LOG OFF.
     
  11. Eraldius

    Eraldius JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 537
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sasa mbona inaonekana ume Save.
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeeh hatar, ungeweka tahadhari kwanza maana wengine tusingeingia hapa
     
  13. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    watoto wanaingia humu kuwa makini watakomaa kabla ya wakati wasipoangalia
     
  14. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakukua na haja ya kueka hizo picha ungeulza swali kwenye jukwaa la sheria kumbuka kuna watu wako very sensitive na unaweza kuwaadhiri kisaikolojia na hizi picha
     
  15. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    ndugu yangu uko sawa kabisa wacjifanye wao ndio waoga saaana.
     
  16. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dah inasikitisha sana
     
  17. driller

    driller JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    wadau nilikua ninapita tuuu..!
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmhhh, jamani mbona mnatutesa na picha hizi!
     
  19. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    Msiwe wanafiki mnajifanya zinawatisha ??hizo picha zinatisha nin?? Sasa na huku kunawangine humu ni mabingwa wa kupiga wezi mpaka wanakata roho na kuwatia viberiti?

    Jibuni swali acheni kubwabwaja bana unataka kusema kuna mtu hajawahi kuisikia hii sheria??

    Kwa mawazo yangu na fikra zangu ni kuwa hii sheria ililetwa na wakoloni na imekaa kinyonyaji,kizalilishaji na ina kila sifa za kiubaguzi juu ya ngozi nyeusi na shangaa mpaka leo hii serikali ya ccm bado wanaikumbatia utafikiri wao ni wazungu.

    Au ndiyo bado tunatawaliwa kifikra ??

    Haiwezekani kabisa treni ikawa na thamani zaidi ya uhai wa binadamu.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    RIP ton yeye na tulobaki tujifunze toka kwenye hilo kosa lake
     
Loading...