Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waungwana hamjambo?

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by tetemeko, Oct 15, 2012.

  1. t

    tetemeko Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Napenda kujiunga nanyi waungwana wa jamii forum. Pia nawapa salaam toka kwa watu wa Mpanda nilikotoka juzi kuja maadhimisho ya miaka 13 ya kifo cha mwl na kuamua kwamba sitarudi tena huko.

    Nawapongeza sana nyote kwa michango ya kujenga jamii yetu, kwa hakika hata kama baadhi ya watu watajifanya hawajaona umuhimu wa jamii forum nafsi zao huwasuta kwa kutoiamini jamii forum. Big up every one.

    Kuanzia jana nimeamua kuhamia Dar ili kuwapa vijana wengine nafasi ya kuishi Mpanda pia.
    Ni mimi ntoto wa mganga wa jadi.
     
  2. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Karibu sana mtoto wa mganga.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Mbona unatukimbia ndugu yetu, karibu tena mpanda huku msaginya tujenge mji wetu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    karibu sana JF
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
  6. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie sijambo, Karibu.
     
Loading...