Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waungwana Fumbo hili nisaidieni Jibu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Inkoskaz, Aug 22, 2012.

  1. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Ni nani atasaidia barabara zetu zidumu zisiharibike mara kwa mara
    Ni nani atasafirisha mizigo mingi kwa wakati mfupi na kwa usalama zaidi
    Ni nani atatusaidia kupunguza ajali za barabarani
    Ni naniatatusaidia kupunguza msongamano wa magari na mizigo katika bandari zetu
    Ni nani atatusaidia kupunguza gharama za usafiri kwa wananchi wa kipato cha kawaida
    Ni nani atasaidia kuongeza mapato ya nchi katika nyanja ya usafiri?
    Kama muungwana huyu yupo na anahitaji support kwanini asipewe kipaumbele atusaidie?Je ni nani huyu waungwana?na tumsaidiaje..??
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Hawa ndugu wawilo tulio nao wakipumulia mashine tukiwapa msukumo na msaada wa karibu hatutafanikiwa kweli?
    Ni ajabu kuota ndoto za mchana za kujenga reli mpya wakati zilizopo hata kuzipalilia majani tumeshindwa!
    Ni ndoto pia kujenga bandari nyingine wakati hizi bandari kuu tatu za Dar,Tanga na Mtwara tunazifumbia macho upanuzi wake
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    atakae weza yote ni chama makini kuingia madarakani.....tukiweza kumuondoa nduli CCM yote yanawezekana.....
    Chama cha Demokrasia na Maendeleo.....ndio suluhisho......
     
  4. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    M4c & chadema
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Bila kusahau KATIBA makini
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Kisu..unaonaja jibu likiwa ni kuimarisha reli zetu za TRC na TAZARA zilizo ICU
     
  7. S

    Shiawase Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Katiba iliyotungwa na informed and empowered wananchi ndio jibu! Haiwezekani nchi kuongozwa na utashi wa mtu anavyoamka. Mtu hata hamwogopi Mungu, anaapa kuongoza kwa kushika kitabu kitakatifu lakini anayofanya ni madudu na siku ya Ibada ndio wa kwanza kwenye madhabahu! Tutunge katiba mpya mwananchi ajue katiba ndio maisha yake ya kila siku na hivyo ahakikishe inazingatiwa, hakuna atakayechezewa!
     
  8. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 752
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Utaimarisha vipi wakati mafisadi papa na nyangumi yanapeta mitaani?!?!
     
  9. Kanyapini

    Kanyapini JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inkoskaz atasaidia.:israel:
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,227
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    Na kanyapini pia....mkuu Reli ni muhimu sana kwa nchi yenye bandari
     
Loading...