Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waumini wa Kakobe kutimuliwa alfajiri ya leo!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tusker Bariiiidi, Feb 27, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kuna kila dalili kuwa wale Waumini wa FULL GOSPEL-MWENGE (KWA KAKOBE) Wanaolinda usiku na mchana kutimuliwa alfajiri ya leo,ili kupisha mradi mkubwa wa umeme,tetesi hizi zilianza jana jioni tar. 26.02.2010 na sasa hivi asubuhi ya tar 27. Saa 10 na nusu alfajiri... WAMEKATA UMEME. YARABI SALAMA!
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio tutajua nani mmbabe Serikali au Kakobe.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kazi ipo mwaka huu!
     
  4. M

    Malila JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    ngoja tusubiri tuone.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Kakobe anataka ubabe na serikali....wakilifungia kanisa lake ataanza kulalamika....akienda kuhangaika kulifungulia...mahakamani wenzake wanajenga umeme!!
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkuu;

    Jana nilimsikia Ngeleja akisema kuwa wanasubiri report ya Independent Consultant ambaye alipewa kazi na Kamati ya kutafuta ukweli inayohusisha, Kakobe Team; Wizara; Tanesco; TCRA; TANROADS; Kinondoni Municipal, DC, RC ili kubaini ukweli wa kile kinachogombewa na kupata facts zote.

    Wananchi tumeombwa subira wakati Consultant ambaye amepewa hadidu rejea na Kamati anapokamilisha kazi yake. Tumeambiwa march report itakuwa tayari.

    Sasa atakayewatimua ni nani?
     
  7. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tusubiri na tuone,maana imekuwa kama igizo fulani hivi.
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    ........Hivyo hawa waumini hawana shughuli za kufanya au?Mie nawashangaa mnoooo!!
     
  9. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    shame to Prophet Akaba a.k.a Kakobe!!! hivi anadhani ni sifa kulaza watu nje na juani kwa muda wote huu? misho wa siku umeme ukipita atasemaje? kuna siku atawaambia waumini wajichome,mwisho wa dunia umefika,na walivyo shortsighted,watfanya hivyo...................I HATE SELF-DECLARED WAHUBIRI,AAAAARGH!!
     
  10. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Kondoo hawa wamepotea..... Wachungaji wao wamewapoteza.
     
  11. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,584
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 280
    Siku ya mwisho watakuja kwangu wakisema "tuliponya wagonjwa na kufufua wafu kwa jina lako" Nitawaambia ondokeni kwangu siwajui enyi wana wa kuasi
     
  12. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kakobe anayo haki yake katika hili na pia kwa kuwa wanashindana na Mungu basi wataona nini kitafuata kwa ajili ya mambo yao, Kakobe mwachie mungu mwenyewe
     
  13. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    acha uzushi. habari hii inatupotezea muda na kuchosha akili zetu.
     
  14. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Serikaali ikisalimu amri kwa Kakobe itakuwa imejenga bad precedent. Sheria ni sheria. Road Reserve ni road reserve na umeme unapitishwa kwenye road reserve. The Govt should not brook any nonsence just to appease someone's inflated ego.
     
  15. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 569
    Trophy Points: 180
    Kweli, hawa self proclaimed Bishops, ni hatari. Nadhani kila kitu chenye heshima duniani kina mamlaka. Huyu Kakobe mamlaka ya UBISHOP amempa nani. Namlinganisha na self proclaimed Professors, akina maji marefu etc.
    KUNA SIKU ATAWAAMRISHA WATU WAJICHOME KUWA SIKU YA KWENDA MBINGUNI IMEFIKA, TUSUBIRI, TIME WILL TELL. KAMA MTU ANAWEZA KUKAA MCHANA/USIKU eti analinda... KESHO AKIAMBIWA AJICHOME ATAKUBALI
     
  16. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Serikali haina ubabe inafanya kazi kwa misingi ya katiba, sheria na taratibu zilozowekwa na hili suala litatatuliwa kwa vigezo hivyo hapo juu na kakobe hafanyi hivyo kwa ubabe bali kwa haki amabayo anayo kisheria.
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Watanzania tuamke kudai haku sio mchezo wa kuigiza. mbona tuko hivi jamani?
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    unajua kinachoniogopesha ni jinsi hawa waumini wako loyal to mchungaji wao kiasi cha kufanya lolote wanaloambiwa bila hata kujiuliza,kuchekecha,na hawa wachungaji wanapolemewa na mambo ndio huishia kama wakina jim jones.
     
  19. K

    Kituko JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    mkuu Mdau
    sio kuwalaza tu ALIPRINT NA T-SHIRT KABISA ZA HIYO KAMPENI YAKE YA UJINGA
     
  20. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160

    tatizo imani ni kitu cha ajabu sana,inafuta uwezo wa ku-reason out vitu simple sana...its ok,mwache Kakobe afaidi sadaka zake..
     
Loading...