Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waume zetu nao.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Waume zetu nao.......



    Alywas; handle with care![​IMG]Makosa wanaume hufanya wakiwa na wake zao kitandani

    HAKUNA KUBUSU
    Kuepuka kubusu lips zake na kwenda moja kwa moja kwenye erogenous zones zake unafanya ajisikie ni kama malaya anayelipwa kwa saa kile mnafanya.
    Kumpa passionate kiss ya uhakika ni moja ya essentials za great sex kwa mume na mke.

    KUVUTA MATITI
    Wanaume wengi wanapokuwa kitandani na wake zao ile kukabidhiwa mwili tu hurukia kwenye matiti na kuanza kuyabonyeza kama vile anapima watermelons kama zimeiva.
    Matiti huchezewa kwa ulaini, so caress and smooth them.

    KUUMA CHUCHU
    Si ustaarabu kuuma chuchu kama vile unataka kung’oa matiti yote na kuondoka nayo badala ya raha inakuwa karaha.
    Chuchu zipo sensitive mno na haziwezi kuhimili kitendo cha kung’atwa.
    Kwa nini usizimung’unye na kuzilamba kwa upole na kuzungusha ulimi wako kwa ustadi huku ukimpa raha yake?

    KUKOMALIA UKE NA MATITI TU.
    Mke ana mwili ambao ni kiwanja kikubwa sana ambacho unahitaji kucheza.
    Kwa nini ukimbilie moja kwa moja kwa matiti na chini wakati kuna uwanja mkubwa wa kumchezea.
    Kumbuka mwili wa mwanamke kama ulivyo ni one single sex organ.

    UZAZI WA MPANGO NI JUKUMU LA WOTE
    Tabia ya kumwachia mke mess ya Life style utilities (condom) uliyovaa wewe na kuitumia wewe si sahihi kama unaivaa, store it, use it and dispose it, wewe na si yeye, kwa nini umwachie kama zawadi wakati si zawadi.
    Si hutaki kuzaa watoto 35 basi na wewe wajibika!

    KUVAMIA KISIMI
    Kuvamia na kugandamiza kwa nguvu au kubonyeza kwa nguvu (direct presure) huumiza ama sivyo muulize mke wako anajisikiaje kwani wanawake nao huja kwa size tofauti, namna tofauti, maumbo tofauti, kelele tofauti, wembamba tofauti, ufupi na urefu tofauti, rangi tofauti na mahitaji ya kitandani tofauti

    KUJIPA MAPUMZIKA GHAFLA
    Wanawake tofauti na wanaume hawawezi kurudi kwenye hali ya kwanza wakiachwa solemba, kama ukisimama wao hurudi square one ghafla.
    Hivyo ukianza mziki lazima uhakikisha unaendelea kwa gharama zote.

    KUMVUA NGUO KAMA VITA
    Hakuna mwanamke anapenda kuonekana stupid, unamvua nguo kwa vita hadi inakwamba shingoni kwa dakika 10 ni kumfanya aonekane stupid, mvue nguo sawa na unavyofungua zawadi special siyo kama unavyofungua toy la mtoto wako.

    KUCHANGANYIKIWA NA UKE.
    Ingawa wanaume wengi wanaweza kufahamu kisimi kipo wapi kwenye uke wa mwanamke bila ramani, bado mtazamo wao kuhusu uke unashangaza, haichukui sekunde baada ya kupewa mwili kupeleka mkono pale chini na kuanza kuchachafya mkono kama anaiba noti mpya za bank kupitia chimney ya nyumba.
    Ni kweli lazima uhangaike kuhakikisha mke wako yupo aroused hata hivyo kuwa mwangalifu bila kumuumiza ni jambo la busara zaidi.
    Pia ni vizuri kujihusisha zaidi na kisimi chake na maeneo ya nje kidogo kabla ya kuingia ndani zaidi na pia kuwa na mawasiliano naye kuuliza anajisikiaje.

    MASSAGE JEURI
    Eti unataka kumpa sensual and relaxing massage ili kumuweka kwenye mood kwa kutumia magoti na kiwiko! Kwa kutumia viganja vya mikono na vidole it is okey na si vinginevyo.

    KUMVUA NGUO MAPEMA
    Yaani hata hajaonesha move yoyote tayari unaanza kumvua nguo zote, huo ni uhuni
    Au hata hamjafika popote mwanaume umeshatoa nguo zote na kujiweka tayari tayari, wewe unataka uogopwe kama njaa.

    KWENDA HARAKA
    Ukishaambiwa yupo tayari sasa unaweza kuingia kwako ni vita una pump kama industral power tool, si muda mrefu atajisikia yupo kwenye assembly line inayotumie technologia ya mwaka 47. nenda polepole, safi na kwa utaratibu.
    Haraka zako zinakufanya mara umgonge na kiwiko au magoti kwenye tumbo lake lain na maumivi ni zaidi ya teke la punda.

    KUMALIZA HARAKA AU KUCHELEWA SANA
    Hapa ndipo kwenye hofu kubwa ya wanaume wengi, kama ukishuti kabla ya kuona macho yake kugeuka na kuwa blue umechemka!
    Otherwise uwe na backup plan B kuhakikisha anaendelea kupata raha hadi awe na macho ya blue.
    Kama unadhani kumpigisha gwaride zaidi ya saa moja bila kufika kileleni wewe ni shujaa, kwake pia ni stress kwani ni aina gani ya uke zaidi ya saa hakuna kitu.
    Lazima ujue kusoma ramani, majira na nyakati kwani too much is harmful.

    Zipo adha nyingi wanawake hukutana na hekaheka za wanaume kitandani naamini kwa leo inatosha
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ni Utaratibu tu wa wahusika!! hakuna shule hapo. unless unasema kwa wapiga kura wapya wanaoanza kilimo kwa mara ya kwanza....au wanaobadilisha kilimo, kuwa cha kutumia bolea ya minjingu!!!!

    cheki senksi lakini nimekutupia hapo!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    hivi wewe p didy ni mwanamke?????????????
    ??????????????????????????????????????????????
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    Grrrrrrrriiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  5. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 302
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    ...........duuuuuu!!!!!!1
     
  6. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    si umeulizwa swali? jibu? halafu mtindo wako wa copy and paste bado????
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hii ina anawahusu na wale wanaotumia pombe halafu wakijisifia eti wana pump usiku mzima
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280

    sina muda mchafu kama huo

    jibu wewe!!!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    the Boss....this is what you can say...kwani inakuhusu nini?

    i like it teh teh teh ....
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    wewe pia inakuhusu nini?
    Nimemuuliza yeye sio wewe.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,602
    Likes Received: 1,637
    Trophy Points: 280
    mpwa na wewe kukasirika

    ukimegewa si unaua kabisa;astakafulilaahi
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wanawake wengine nao ni matatizo. wakifika kitandani wanalala tu aidha na ubavu au na tumbo kisha anasubiri umvue na uanze kumwandaa kisha umfanye. yeye yuko kama gogo tu, na anataka kuridhika kabisa. ukimweka juu anaganda tu bila kujishughulisha. hawa nao si tatizo? na wako wengi
     
  13. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We mwanamke, anguka nikurarie.........!!!!!!!!!
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Copy and paste tatizo lake nini kama ni educative? sio wote wanaweza kupata access ya hizo material kwa hiyo mtu akizipata nim fair sana ku-share na sie
     
Loading...