Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waume wa mabalozi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMBLER, May 23, 2011.

  1. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Jf mara nyingi nimekuwa nikiona kupitia tv, mke wa rais akiwa katika matamasha na sherehe mbalimbali Ikulu huku akiwa na wake wa mabalozi, sasa mimi nilikuwa nauliza hivi kunakuwa pia na umoja wa waume wa wamabalozi???
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umoja wa Wanawake wa CCM = UWT,

    Je kuna Umoja wa Wanaume wa CCM?
     
Loading...