Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wauguzi wa mwananyamala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by indigwe, Mar 7, 2010.

  1. i

    indigwe Member

    #1
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hivi hawauguzi ni kweli hawakusababisha kile kiganja cha mototo mchanga kuoza wakati mama aliwaita mtoto alipozidiwa na hawakukwenda badala kumsaidia hivi tutakoma lini kuuliwa au kupata ulemavi kutokana na walemavu
     
  2. i

    indigwe Member

    #2
    Mar 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    muuguzi mmoja akigundulika amefanya uzembe awajibishwe ili iwe mfano kwa wengine la sivyo tutaendelea kuteseka
     
Loading...