Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wauaji wa albino wahukumiwa kifo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngongo, Sep 23, 2009.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,862
    Likes Received: 3,092
    Trophy Points: 280
    Mahakama imewatia imewahukumu adhabu ya kifo watu watatu kunyongwa kwa kosa la kumuua albino mwenye umri wa miaka 14 Matatizo Dunia.

    Watu watatu walitenda kosa hilo decemba mwaka jana .Mauaji ya albino nchini Tanzania yanasababishwa na imani za kishirikina.

    Source;Taarifa ya habari BBC
     
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tayali kuna mabandiko mawili juu hali...Hili ni la tatu
     
Loading...