Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watz waliopo nje ya nchi watapataje vitambulisho vya taifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by joshua_ok, Jul 28, 2012.

  1. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,706
    Likes Received: 952
    Trophy Points: 280
    Wadau naomba niulize hivi waTanzania walio nje ya Tanzania wakati zoezi hili linaendelea kujiandiskisha watapataje vitambulisho vya Taifa hakuna taratibu zozote za kushikirikiana na balozi zetu kufanyika zoezi hili huku huku ughaibuni? au ndo lazima mtu arudi Tanzania ili kupata kitambulisho?
     
  2. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Joshua unauliza raia wa TZ waliopo nje wakati sisi wa ndani bado ni chaos tu. anyway nionavyo maadam kuhusu watu wa nje linahusisha safari (per diem) hapo lazima NIDA wachangamkie tena wanaweza hata kuacha kushughulikia hizi ID za watu wa humu ndani kwanza!! hii dili ya vitambulisho ni mchongo wa kula pesa mkuu tena Masha alilipigia timing siku nyingi sana sema wananchi wa Ilemela wakampotezea JUMLA
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,763
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusikia kwamba watatangaziwa na Balozi husika kuhusu lini zoezi hili litaanza rasmi katika nchi mbali mbali duniani ambazo Tanzania ina mabalozi wake.
     
  4. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    paasport yako ni kubwa kuliko kitambulisho
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    vitambulisho na passport vina tofauti?
     
Loading...