Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watz Twatia Huruma..: Mtakatifu Mkono ameguswa na maombolezo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Julius Kaisari, Jan 25, 2011.

  1. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amakweli, imefikia hatua watz tunatia imani..Ndiyo,tunatia huruma. Tunahitaji neema ya kina Rostam,Mkono,Lowasa kutuhurumia.. Yaani kwa ufupi ni kama yatima fulani.. Yule wakili mwizi, wakiri wa mafisadi, mtengeneza madili, tajiri mwenza wa tapeli RA,EL, yule mshirika wa kukwiba mafweza BoT,leo anatuonea imani watz,? Yaani kuiba waibe wao,kutapeli watapeli wao, mali na Fedha,na rasilimali za watz, Leo baada ya kubwabwaja kwingi kwa kina kubenea,tanzania daima,JF,mashirika ya kijamii yenye nia njeama,CDM, wote wenye uchungu na umasikiniwa nchi yetu yenye utajiri tele, leo anaibuka shujaa wa kututtetea? Ama kweli vya MLEVI HULIWA NA MGEMA!
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mkuu.... mimi sikuzote napenda masikitiko yako tu.... na ndio yanayofanya thread yako iwe na mvuto...... matukio na data ni zilelzile zilizopo humu JF lakini unatumia ka utundu fulani ka kuingiza masikitiko .... alafu unazua hoja ....kula thnks yangu tena
     
  3. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ujue nina hasira mno ndugu yangu Bluetooth!.. Yaan tunageuzwa,tunageuka,tunageuzwa,tunageuka,mithili ya mchoma mishikaki anavyofanya..It z nonsense! Leo yule Nimrod Mkono unayemfaham weye,anaibuka shujaa,eti atakusidia wewe na serikali yako ? Teh teh teh.. Haya bana,nami nakugongea kasenks
     
  4. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    back to the fact...mkono anataka kujipatia umaarufu wa taaluma na biashara yake ya sheria kwani ameshaona wanaharakati wa sheria wameshalivalia njuga hili..... kwani mkono alikuwa wapi siku zote...? na kwa nini atoe option za kupunguza kidogo

    hiyo dowans hakuna cha kupunguza deni...haitakiwi kulipwa
     
  5. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 602
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 80
    nahisi mafisadi eti wameamua kupunguza kiasi cha kutuibia,hatumtaki mkono katika harakati zetu,akae huko musoma tu,naamini katika wapambanaji kama kubenea,tanzania daima na JF and wanaharakati tutaifanya dowans isilipwe....
     
Loading...