Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watz ovyo kabisa!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by oba, Jan 12, 2012.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi inakuwaje serikali inafukuza madaktari wanaowatibia pneumonia na malaria zenu pale mhimbili na ninyi mmenyamanza kimya? watawala wakiugua wanapanda pipa, ninyi mkiugua mnakimbilia mhmbli ambapo mama nyoni(katibu wizara ya afya) amefukuza madaktari, nani atawatibu huko? kilichofanywa na wizara ya afya ni kama kumwaga uji wa mgonjwa mahututi, kipi kitatokea?si watz, si wanaojiita wanaharakati, si profesionals; wote waoga!!!kwa nini wananchi msiwape kampani hao madokta wanaonyanyaswa na kuingia barabarani kuandamana hadi wizara ya afya? mbona nchi nyingine kama nigeria, kenya n,k wanaungana na kuandamana linapokuwa swala la kuhatarisha maslahi yao? kwani nani amewaloga watanzania hata kuwa kama mbwa aliyemwona chatu?tunaliwa huku tukiwa macho na akili zetu, ama kweli lakuvunda halina ubani!!!!!!!!!
     
  2. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    hovyo hovyo!
     
  3. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    U have a point buddy,
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Shida yetu sisi hatuangaliagi tulipojikwaa bali kulaumu tulipoangukia. Serikali haiwapi wataalam wetu stahiki zao, TUPO KIMYA. Wataalam wakigoma kututibia kuhara kwetu na magonjwa ya zinaa, tupo wepesi kuwalaumu HAWANA UZALENDO. Hivi ni nani aliyesababisha. serikali inayowanyima haki zao au wao ambao wanajitetea?

    Huu ndio mzigo wa kukosa elimu. Naunga mkono hoja
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Inauma!!!
    Waliotoa amri ya kufukuza, wao wakiugua wanaenda zao Apollo HI!
     
  6. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,685
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Na nyinyi madaktari walimu wakigoma nanyi kimya wakati vigogo wakiwasomesha watoto wao abroad
     
  7. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wewe ni Mpalestina??!!
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Oba naomba kujua wewe hapo umefanya nini? Umeenda mtaani uka mobilise watu kua you have to take action? Kuna la zaidi umefanya zaidi ya kulalamika kijiweni na kuipost hapa JF? Samahani kama nitakua nimekukwaza, ila napenda nijue... Then nina mchango zaidi....
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nadhan itabid wagonjwa tugome nasisi kutibiwa na madaktari wasio lipya stahiki zao. halaaaa
     
  10. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Chadema wakiandamana kudai hayo ulioyasemea, wewe utakuwa mmoja wa wanaosema Chadema wanataka kuchukua Nchi kwa kumwaga damu, kwa sababu kila Mtanzania sasa hivi analalamika, si Viongozi si Wananchi, kila mtu analalamika, Nchi haisongi mbele tunapiga mark time.
     
  11. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    oba achana na hao wanafiki, Tanzania bado sana katika safari ya mabadiliko mfano mzuri ni dr mwakyembe hataki hata kusema kinacho msibu, mfano mzuri ni wanafunzi wa vyuo hugomea maslah yao tu miaka yote, mfano mzuri madaktari hawawezi kugoma gharama za matibabu ziko juu mwananchi wa kawaida hawezi lipa, mfano mzuri wabunge wanapandisha posho zao sio mishahara, mfano mzuri ni walimu wanagoma kwa malimbikizo yao sio malipo ya dowans. Mwisho kila mtu atajiju kivyake. Ina discourage sana, bt will do something big pretty soon! I love my country and my people better dying trying than never!
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    @Oba, statement yako iko too general. Pia inawezekana watanzania wengi hawajaingia mtaani kuwaunga mkono hawa madaktari waliofukuzwa kwa sababu hakuna 'coordinator' wa hayo maandamano. Unaonaje ukachukuwa hilo jukumu?
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Wananchi legelege huchagua viongozi legelege wanaounda serikali legelege inayoendesha mambo ya msingi kilegelege na kusababisha huduma za msingi kuwa legelege
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    watanzania legelege waliichagua ccm na haijawafanyia lolote la maana,kuna jamaa mtaani kwetu hataki kusikia unaisema ccm vibaya,lakini maisha yao ya ufukura mkubwa
    watanzania wanataka uhuru wa bure bila kumwaga damu
     
  15. e

    ejogo JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwani wewe umefanya nini so far! au wewe si mtz!! Hivi umewahi kuwajoin wanasiasa hasa wa upinzani wanapodai haki?
     
  16. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Siku wakiumwa wataona ukweli na siku ukweli ukiwauma wataona wanapoumwa na kuchukua maamuzi magumu. Hao watanzania si hovyo bali ni zaidi ya hapo. Ukondoo na ukuku vinawasumbua.
     
  17. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Wa tz wengi hawawezi kuunganisha chains za tukio kwamba limetokea hili litasababisha lile na lile, wanashindwa hata kuriakti kwa yale yanayo wagusa direct sembuse hilo? Amini amini nakwambia baada ya kuondoa kodi ya kichwa watnzania wengi wanajua kuwa ntanzania halipi kodi!
     
  18. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuanze kwa kuwapa chadema nguv kwanza..maana ndo point yetu ya kuanzia
     
  19. 1

    1961 Member

    #19
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani nani amewaloga watanzania hata kuwa kama mbwa aliyemwona chatu?
    Tumelogwa na muasi-si wa tanganyika huru kwa kuwaaminisha wa tz wazee wa magamba ndio mzazi wao naye leo hayupo!
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tatizo watu wa Dar ni waoga wa mtutu wa bunduki na mabomu ya machozi sijapata kuona.
    Tunaomba Muhimbili hosp. ihamishiwe Arusha muone moto wa machalii wa Arusha!
     
Loading...