Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watz mbumbu??????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by pascaldaudi, Nov 1, 2010.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1.Wanahudhuria mikutano ya kampeni kwa wingi
    2.Wanasikiliza hoja za mgombea wanapokuwa mkutanoni
    3.Wakitoka hapo wamesahau mgombea ameongea nini ila wanamkumbuka kwa sura yake tu
    3.Hata kama wakiambiwa wanamaisha magumu hawakubali
    4.Hawapendi kupiga kura kumchagua,
    5.Wao hujali mgombea anayemalizana nao faster, mfano No. 6
    6.Ni wepesi wa kudanganywa na kudanganyika Mfano kupewa 5000, au 10,000 kumpigia kura mtu atakaye rudisha hiyo hela yake katika kipindi chake cha uongozi na kuchuma zingine za kuwahonga tena,
    7.
    8.
     
Loading...