Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watunga sera

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by oba, Sep 2, 2012.

  1. oba

    oba JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Napendekeza katiba mpya iwe na baraza la kitaifa lenye wajumbe wazalendo, wasio wanacahama wa chama chochote cha siasa ili baraza hilo lihusike na kutunga sera na vipaumbele vya taifa. kazi ya vyama vya siasa iwe ni kutuambia how to reach our goals kama taifa na siyo what to do.
    Nawasilisha
     
  2. Makucha

    Makucha JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    No la muhimu hapa ni nchi kuwa na dira (vision) itakayoongoza sera zote zinaposajiriwa. Vyama vingi maana yake ni sera nyingi.
     
Loading...