Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumizi wa pd-proxy!! Hii ni kwa ajili yenu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by EMPTY, Jul 21, 2012.

  1. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Thank you all. The thread has expired once again, sorry for inconvenience.
     
  2. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Private Mkuu
     
  3. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ngoja tuwasikie na wengine watasemaje!!
     
  4. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu.
     
  5. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    haya mambo yawe yanatupiwa nyt kali mfano 1am hadi 5am..post inafutwa....mwendo mdundo..otherwise ndio yatakuwa mambo ya utamu unakuja utamu unakata...
     
  6. rfjt

    rfjt Senior Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ni kweli, mambo haya yawe yanatolewa usiku wa manane tu (mid-night only)
     
  7. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ok wakuu. Kee an eye at midnight for the trick.
     
  8. Mr Kicheko

    Mr Kicheko JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mid night sio mbaya ila iwe kwa pm tu maana public kila mtu anapita hata mpita njia ananyaka hiyo ishu matokeo yake watu wanabeba na kumwaga haya mautamu kwenye Uso kitabu utamu wote kwishney.
     
  9. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ok mkuu abulzahra labda unapendekeza nani na nani warushiwe pm (ambao una wa-trust.??)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    hilo nalo neno
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. rfjt

    rfjt Senior Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Swali muhimu sana hili na jibu lake ni gumu sana. Mimi naamini tunaojaribu kuwakwepa ni waajiriwa na wanaofanya kazi kwenye ofisi zao mchana, wakati wa usiku wanakuwa wamechoka, wamelala ili waweze kuamka mapema kuwahi kazini kuendelea na majukumu ya kazi.

    Hivyo mambo yetu yakiwekwa hadharani katika muda wa midnight, tunaweza kufanikiwa kuwakwepa. Napendekeza iwe usiku na publicly.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    oya pm watu unaowa trust kaka na mie anaeni trust ani pm
     
  13. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    no hata ikiwa usiku isiwe public hapa ni anamwamini m2 wake waliowahi ku share kitu ana m pm mjue hata wao saivi wanaona kuwa badae night tutafanya ivo xo tuwe makini isiwe public nooooo
     
  14. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 267
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakuu hii ni kitu kdogo sana ngoja nianze kuPM halafu uone kama sio kichekesho.
     
  15. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    msinitenge na mimi jamani kwenye PM
     
  16. rfjt

    rfjt Senior Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hata hivyo ni sawa tu kwani tunataka mambo yawe salama. Nikizungumzia kuhusumimi, watu niliokuwa nashare nao siwaoni, sijui wamebadili IDs!!??

    Mkianza ku-PM-ana msinisahau plse!!!
     
  17. K

    Kal4kaizy Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wikendi hii wa2 hawalali bora pm.
     
  18. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hilo nikweli
     
  19. mwambojoke

    mwambojoke JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 508
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    imeishia wap hii? we are waiting.
     
  20. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    HINT: SASA ISIWE MTU UNAMEGEWA MAUJANJA PM ukataka masifa kwenda kuyapaste facebook au kwenye blogs zenu....HAPO TUTAKUWA TUNAJIUMIZA WENYEWE TENA HUO NI UJIN*#A
     
Loading...