Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watumishi waafya mnatakiwa kuripoti kabla ya june 24

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MITOCHONDRIA, Jun 18, 2013.

  1. M

    MITOCHONDRIA Senior Member

    #1
    Jun 18, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivyo ndivyo lilivyokuwa linasomeka tangazo la wizara ya afya lilivyowataarifu, watumishi wote wa wa kada za afya. Sasa mm najiuliza kuna haja gani ya kupromise tarehe mbele ya public ambalo kutimizwa kwake ni vigumu. Leo ni tarehe 18 june hata hayo majina na jinsi walivyopangiwa maeneo yao mapya ya kazi bado, hebu wana jf mwenye infor atujuze.
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    walikuwa morogoro wanapanga nadhani kuna list mpya ya majina itatoka
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2013
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,609
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Does it make sense?
    Wizara inawezaje kupanga tarehe ya mwisho kuripoti lakini inashindwa kupanga tarehe ya kuanza kuripoti?

    Mleta mada amesema mpaka sasa bado hata orodha ya majina ya waliopata ajira haijatolewa na haijulikani ni lini itatoka na hapo hapo tarehe ya mwisho kuripoti ni 24/Juni/2013.

    Kweli Tanzania ni nchi ya kusadikika.
     
  4. P

    Peter mpenzu New Member

    #4
    Jun 18, 2013
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah? Wadau kwel hii ni noma, yan tumesubr mpaka bac hzo post
     
  5. P

    Pilipili Empresoo Member

    #5
    Jun 18, 2013
    Joined: Apr 22, 2013
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kawaida wana tuendelee kusubiri tu pouwa kwani si mpaka bunge liishe!
     
  6. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,263
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 83
    Nguvu zao zote zipo arusha kwenye bomu lililolipuliwa
     
  7. M

    MITOCHONDRIA Senior Member

    #7
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani mkubwa Jackbauer, hiyo list ya zamani unayo, mana unasema kuna list mpya itatoka.
     
  8. Mangi merry

    Mangi merry JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi naishangaa sana hii serikali ya Tanzania jinsi inavyofanya kazi kwanza ikumbukwe waziri kombani alisema kwamba watumishi wataanza kazi mei mosi, mei mosi ikaja ikapita, wizara wakatoa tangazo tarehe 28 mei na kusema mwisho wa application ni tarehe 10, ilipofika hiyo tarehe wakatoa tangazo lingine kwamba deadline itakuwa tarehe 20 lakini mwisho wa tarehe ya kuripoti ya kuripoti haikubadilishwa yaani tarehe 24, leo ni tarehe 19 bado list ya post bado haijatoka na kutokana sheria ya utumishi inawataka waajiri kutoa wiki 2 kwa watumishi wapya kuripoti kazini hii ina maana tutarajie tangazo jingine la kupeleka mbele tarehe ya kuripoti kazini. Hii nchi mpaka hasira!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    sina lakini ilishakuwepo usiniulize wapi na lini!
     
  10. M

    MITOCHONDRIA Senior Member

    #10
    Jun 19, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha fikira mgando, unanipa wasiwasi na elimu yako au na ww ndio form four wa mwaka nn, hoja zako hazina uzito, hiyo orodha ulinayo ni ya kwako. Wizara haijatoa orodha yoyote. Jitahidi usionyeshe madhaifu yako humu jf kuna watu wa aina tofauti. Pengine itakuchukua si chini ya miaka kumi kufika hulu tulipo.
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    kumbe wewe unasubiri ile ya kutolewa na wizara!ha ha ha!
     
  12. missa

    missa JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2013
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 364
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sasa kwani wao walisema watatoa wapi, zaidi ya wizara kutoa orodha? acha kutuuzia chai kwenye serious issues,kama huna updates unaweza pita tu!
     
  13. M

    MITOCHONDRIA Senior Member

    #13
    Jun 20, 2013
    Joined: Feb 21, 2013
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kumbe na baba yako huwa anatoa list
     
  14. k

    kuniyachuma Member

    #14
    Jun 20, 2013
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utake usitake list ya majina ipo tayari, kitambo sana wametoka morogoro. lolote laweza kutokea kutokana na vimemo katika ofisi ya katibu mkuu kutoka..... OMBA MUNGU LISIJELIKANYOFOLEWA LA KWAKO LIKAWEKWA LA NANII. ha! ha! natania tu hakuna list yoyote we subiri wizara wa post.
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2013
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,900
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 38
    huwa wanashirikiana na mama yako!
     
  16. x

    xiande Senior Member

    #16
    Jun 20, 2013
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah hawa watu wanaongoza hii wizara ni janga la taifa
    kwa vile wao hawatibiwi kwny hospitali za umma ndo mana wanafanya hvyo huwezi kuongea hata siku moja kuna upungufu wafanyakazi wakelewa ....mtaani kuna madaktari wengi sana lakini hawataki kuajiri ...
    ukiuliza utaambiwa bado vibali havijatoka vya kuajiri..
    ila vibali na bajeti za kuwapeleka viongozi aka vigogo nje kwa ajili ya matibabu hata kama malaria vipo tele ..
    kuzaliwa nchi kama hii ni majanga makubwa
     

Share This Page